• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update FW 21 v5.04 APAC VN

MrAlexx

Nhưng mọi người đang hỏi là bản này có gì hơn không.
Có gì hơn được bản Orange thì tớ múc ngay :D

your_rules

Mod ơi, có ý kiến gì về cách up này k, cho chút ý kiến đi, sao k ai post hình lên cho mọi người xem thử nhỉ, có tính năng gì hay hơn k, hy vọng cải thiện được camera

hongthanh

Mãi giờ mới thấy hỏi vậy, nó phải có gì đặc biệt bọn này mới chơi chứ. Có có ví dụ minh hoạ hay chứng minh gì nhỉ?

thaptothanh13

Cách up lên FW 21 v5.0 như thế nào??? FW 21 v5.0 và FW 21 v5.4 có gi khác với v21.0.025 ko??? (Mình đang dùng bản này) Anh em trả lời hộ với?????

your_rules

lần trước mình up từ 20 lên 21 bằng cách là trực tiếp từ đt ( check update rùi download bằng gprs)
Cho hỏi là update bằng cách này được k?
Nếu được thì bạn có thể cho biết sẽ có cái gì mới hơn khi up lên k

maximux3000

Mình thấy no chạy nhanh hơn xí àh, mấy cái khác minh ko để ý:| nếu ai chưa up bảng 21 5.0 thi nếu úp úp luôn , con ai sài bảng 21 binh thuong thi thôi, up cái này chỉ 1 phần nhỏ àh, nếu từ 21 lên 31 thì may ra có nhiều cái mới, giống như từ 11 đến 21 mới nhiều hơn.

LeMyChinh

Mình thấy no chạy nhanh hơn xí àh, mấy cái khác minh ko để ý:| nếu ai chưa up bảng 21 5.0 thi nếu úp úp luôn , con ai sài bảng 21 binh thuong thi thôi, up cái này chỉ 1 phần nhỏ àh, nếu từ 21 lên 31 thì may ra có nhiều cái mới, giống như từ 11 đến 21 mới nhiều hơn.

ùa ùa thế up =JAF được ko MAX mà đang dùng cam có up luôn được sang cái nì ko:-/

maximux3000

mình úp bằng phonix ko àh, còn jaf thì ko biết, tại thấy khi úp bằng jaf thì phải có mấy file copy vô còn cái nì setup vô nên ko biết như thế nào

sirate

up xong có thấy tiếng việt đâu ... cái này phải can thiệp mà @@

kidkylin

up xong có thấy tiếng việt đâu ... cái này phải can thiệp mà @@

đúng rồi, gói ngôn ngữ V22 chỉ có English,Indonexia,Singapore,Malaixia lấy đâu ra Tiếng Việt.

picture.php

P/s: Bro nào FLASH ko cần can thiệp hay chỉnh sửa file mà vẫn có Tiếng Việt thì nên xem kỹ lại FW đã FLASH

Chỉnh sửa cuối: