• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM CHO MOTOROLLA MPx200 & MPx220

anh_miss_em

uprom MPX200

liệu up xong tình trạng pin và nguồn có khá hơn so với room cũ ko các bác
em đang dùng 1 con mpx200 Wm2003 pin đc có hơn 1 ngày
lên Wm2005 có khá hơn ko ạ
thanks các bác

shinichi01

do pin rồi mình đanh dùng w2003se cũng được 2,5 ngày chưa lên w2005 vì ít soft hỗ trợ

212

up lên 2005 thỉnh thoảng cũng hạy bị lỗi Pin , có khi xạc cả ngày khi rút ra vẫn không thấy đầy , phải reset máy thì lại ok .
Mình dùng cục pin 1700mAh thấy được 2 -3 ngày !!

giacatlong

các bác cho lại pass để download ở smarto.ru đi,pass cũ xài kô được nữa,hix
Bác nào Up bản Rom 1.49 lên cho em xài với.Thank nhìu

Last edited by a moderator:

lanphuong56

bản nào cho mpx 220 tốt nhất hở bác
em mới gia nhập nên ko biết mong bác chỉ giáo

picas

up lên 2005 thỉnh thoảng cũng hạy bị lỗi Pin , có khi xạc cả ngày khi rút ra vẫn không thấy đầy , phải reset máy thì lại ok .

Ui pác có cục pin ác thật. Bác mua ở đâu vậy? Em đang tìm mua pin nhưng mấy kô thấy ở đâu bán hết. :((

tdmavth175

help me.sao không ai trả lời cả vậy.nếu ai up lấy tiền cũng được .up hoai không được chán quá
Có thể do rom của bác down về bị lỗi rùi, down bản khác về mà dùng. Bác nào đang dùng MPX 200 thì vào cái này mà down về:
http://mpx.gen.tr/forumdisplay.php?f=71
Đây là trang web của Thổ Nhĩ Kì nhưng cũng có vài bản Rom Tiếng Anh đấy, rom này họ nấu lên roài nên giao diện miễn chê luôn, kèm theo nhiều ứng dụng đẹp mê hồn. Còn nếu Rom là tiếng Thổ thì các bác muốn chuyển sang TA cũng đơn giản thôi, vào khampha.mobi down cái Excavui về rồi xin cái mã định danh, mỗi máy có 1 mã định danh riêng.

n3452323

Bạn ơi, bạn mua đâu được cục pin đó vậy ?
Không biết HN có chỗ nào bán pin cho con MPx200 này không. Minh đang dùng cục pin cũ chi được 4h là hết sức.

Ai biết chỗ bán pin mpx200 ở HN thì chỉ với nhé.

alo_tongdaiday

hịc ngồi cả buổi mà vẫn không connet được em mpx220 ( mới kiếm được đang máu nghich ) với pc (tháo pin ra bấm mãi nó chả thấy thông báo gì hết )
bác nào bày lại cho em phát

thienduc

bác nào có thể gửi cho mình Motorola Mobile Upgrade Wizard v1.8.5 vì mình down ko được. Cám ơn
bạn nào gửi mail cho mình cái tool để up rom được ko? mình down ở đây ko được cám ơn

thientuan

mình đang dùng cable nối con MPX220 với PC bằng blutooth dzay co xai dc hog
MPX220 ko khởi động được Camera có phải do lỗi phần mềm ko xin mấy huynh giúp đỡ giùm.thanks nhiều

tdmavth175

do pin rồi mình đanh dùng w2003se cũng được 2,5 ngày chưa lên w2005 vì ít soft hỗ trợ

Bác nói thế nào ý chứ, chính SE2003 của bác mới gọi là ít soft hỗ trợ thì có, jao diện thì k đẹp 1 tí nào, bác cứ up lên 2005 dùng thử xem, tuyệt vời luôn.

duc61188

có bác nào biết bản rom cho mpx 220 nào có windows media 10 khồng và chạy ổn định nhất không. Em đang định uprom nhưng chả biết bản nào tốt à

chauo2

Đã có ROM WM05 cho Mpx220 chưa các Mod & bro ?????
Thanks alot...........................

tuancoi710

loa của MPx200

Mình có con mpx200, loa dt của mình bị hư rồi, bây giờ không thể dử dụng chức năng đt nữa rồi, chỉ nhắn tin được thôi, vì người ta nói gì mình đâu có nghe được, chỉ chỉ mình cách gọi qua loa ngoài, và chỉ luôn address sửa loa luôn, cám ơn trước nha.

nguyentronghoa

chỉ cần tì nút gọi là chuyển loa ngoài à.
chỗ sửa thì mình không biết.
cho mua thì mình biet :). it's me