• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề liên quan đến Game JAVA

harrypoter10

Ủa sao không thất pác nào post Game lên nhỉ? Chỉ toàn thất nói về phần mềm!!! Pác nào có game java hay thì post lên cho anh em đi :D

ongtung22

mún chơi thử lém mà cài ko dc: tui xài o2 minis WM5 nè đã tải mấy cái phần mềm hỗ trợ java: jbed3D, MIDlet mânger về cài rùi mà vẫn ko dc, chán ghê ^^!

orange_244

Banned
mún chơi thử lém mà cài ko dc: tui xài o2 minis WM5 nè đã tải mấy cái phần mềm hỗ trợ java: jbed3D, MIDlet mânger về cài rùi mà vẫn ko dc, chán ghê ^^!

bạn dùng chương trình Esmertec java mình xài ok:D

xuandung11a2

Well-Known Member
ban ui, ko zdo d.c web, ben TQ ko cho vao`, ban co link khac ko?
:D
Em hiểu ý bác rùi :)):)):))>:) Bác bấm vào cái link mà bên trái nó hiện dung lượng file đó,còn ở trên là tên game ,thế là bọn TQ nó cho vào thôi
=))=))=))Hoặc là vào đây (dành cho touch pro)bác nhá :))

phithang84

Hic làm biếng text game java này quá tại máy ko có bàn phím cứng. chơi java hay đòi hỏi bàn phím cứng lắm hịc . thank you đã post bài giới thiệu cho anh em

phithang84

Hic đã text bằng trình giải lập WM6.1 . game này chơi bằng phím cứng ai ko có phím cứng thì đừng cài vào làm gì

phithang84

hịc game này chơi bằng phím cứng. máy ko hỗ trợ phím cứng bó tay rùi. Mấy bác đã bỏ công ra post game thì pót luôn là chơi bằng phím cứng hay cảm ứng luôn nhe. nhiều PPC ko hỗ trợ phím cứng hịc. thank

rot2745

Mấy bác cho em hỏi cái này chơi bằng cảm ứng hay bằng bút vậy mấy bác

spicajen

TT_TT, zdo d.c chet' lien` lun ah', hĩ, choi ban nay ben IP, gio van ghien` choi lai! ^^minh xai touch pro ne`, link kia zdo cung ko d.c luon, , co link mega ko..., ben nay` no' cha.n nhiu` web lam ^^

phithang84

game này chơi bằng phím cứng hay bằng bút vậy các bác. máy mình ko có phím cứng hịc

xuandung11a2

Well-Known Member
game này chơi bằng phím cứng hay bằng bút vậy các bác. máy mình ko có phím cứng hịc

Game chơi tòan bằng cảm ứng hoặc phím cư ng đều ok hết.Gameloft mà lị.
Game chơi sướng phết,mọi người chơi thử nhé

Posted via Mobile Device