• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73a VI by SymPViet + 30 kiểu đồng hồ lớn (Trang 3, bài #25)

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

Chua test nhung thay trong hinh khong co phan am lich. Do phuong Tay khong xai am lich nen ho bo, Viet Nam minh xai am lich ma cung bo theo ho luon sao?
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Chua test nhung thay trong hinh khong co phan am lich. Do phuong Tay khong xai am lich nen ho bo, Viet Nam minh xai am lich ma cung bo theo ho luon sao?
Posted via Mobile Device

Đây chỉ là Vh thôi mà bạn? có ai đụng chạm gì tới nó đâu, nếu không có là do pm đấy chứ, ai nỡ bỏ ngày âm sao biết ngày mà đi ăn giỗ.:D

leminhhai111

T coi lại dùm mình chổ này T .N95-8GB của mình bị văng ra ở chổ này ( Điểm truy cập ) KHÔNG ĐỔI DC ĐIỂM TRUY CẬP KHÁC DC BẤM VÔ LÀ VĂNG RA

DinhTuan

Đây chỉ là Vh thôi mà bạn? có ai đụng chạm gì tới nó đâu, nếu không có là do pm đấy chứ, ai nỡ bỏ ngày âm sao biết ngày mà đi ăn giỗ.:D

anh khong thay trong phan cai dat co muc lich am sao? May phien ban tieng tau deu hien phan am lich. Nhu ban gan day nhat la 3.72f cua tuanloc co am lich,do mod tu ban tieng Hoa, nhung 3.73a lai khong co,do mod tu ban tieng Anh

Đã sửa lại Phím trái thành phải và phần độ C và độ F cho mọi người dễ dùng

Lên trên Tải lại nhé quý vị:D

vietnam0

Thì YOU ra màn hình di chuyển con trỏ tới cái hình đồng hồ rồi di chuyển qua trái phải để chọn kiểu

bạn nào chỉ mình cách dùng cái đồng hồ HTC với E63 với ! mình không thấy nó trong cài đặt V-Home ! thanks

MinhThang

Manager
T coi lại dùm mình chổ này T .N95-8GB của mình bị văng ra ở chổ này ( Điểm truy cập ) KHÔNG ĐỔI DC ĐIỂM TRUY CẬP KHÁC DC BẤM VÔ LÀ VĂNG RA

Xác nhận lỗi này trên N82.
anh khong thay trong phan cai dat co muc lich am sao? May phien ban tieng tau deu hien phan am lich. Nhu ban gan day nhat la 3.72f cua tuanloc co am lich,do mod tu ban tieng Hoa, nhung 3.73a lai khong co,do mod tu ban tieng Anh
Anh chỉ thấy mục Lịch chứ không thấy Lịch âm chỗ nào cả.

Test N73 không văng mới lạ. Vì đây là lần đầu tiên T dùng vHome nên cũng chưa rành lắm:p

leminhhai111

bạn nào chỉ mình cách dùng cái đồng hồ HTC với E63 với ! mình không thấy nó trong cài đặt V-Home ! thanks

MÌNH thì không có E63 , nhưng you có nhìn thấy trên màn hình có cái đồng hồ số như thế này không ? nếu có thì di chuyển con trỏ lên đó để thay đổi THỮ

Xác nhận lỗi này trên N82.

sao ăn sớm vậy cha nội . tui 8h mới được chén . ăn xong làm luôn nhé ko được xem bóng đá đâu đấy >:)

Đã sửa xong mời anh, em lên đầu tải lại

DinhTuan

Vậy chắc bản bày dành riêng cho tiếng Anh nên không có phần âm lịch:(, thông thường thì có bản tiếng Hoa trước, nhưng lần này có bản tiếng Anh, mà không có bản tiếng Hoa. hình dưới là 3.72f có phần âm lịch. Thực ra em ít khi xài âm lịch,có cũng được, không có cũng không sao:D

Vậy chắc bản bày dành riêng cho tiếng Anh nên không có phần âm lịch:(, thông thường thì có bản tiếng Hoa trước, nhưng lần này có bản tiếng Anh, mà không có bản tiếng Hoa. hình dưới là 3.72f có phần âm lịch. Thực ra em ít khi xài âm lịch,có cũng được, không có cũng không sao:D

Mỗi ngày ngủ dậy là thấy cái lịch Blog treo tường to chình ình vừa Âm vừa Dương. cần gì xem trên Mobile nữa:-?

DinhTuan

Mỗi ngày ngủ dậy là thấy cái lịch Blog treo tường to chình ình vừa Âm vừa Dương. cần gì xem trên Mobile nữa:-?

nhà mình toàn là lịch cuốn thôi. có khi không nhớ hôm nay là ngày mấy, nên dùng điện thoại cho tiện hơn

Status
Không mở trả lời sau này.