• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vì màu cờ sắc áo CLB HP nào .... offline đê

Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

Tò mò về bác mai anh túng tiền ghê.... Mấy lần nhờ bác ấy bên túng tiền mừ.... Sao chưa thấy ảnh off post lên nhỉ...:D

btbtc

Thấy ảnh của mình rồi, ca 2 mới xuất hiện vui quá, vui quá :)):)):)):)):)):))

trantheluc

Em ko phải HP nhưng có mấy cậu: Tuan1412.Hiệp- Mai Anh. Nho- hhn. Trần thế Lực. Born2loveyou bảo lãnh có đc tham gia ko ạ? =))

Ái chà. Bác vào đây không ai dám bảo lãnh cả vì bác người "Hà Lội" nhưng dám quậy tan cái CLB này ra đấy. >:)

Mà dạo này chán bên TT rồi hay sao mà không thấy bài nào của Bác vậy ???

HHN

Well-Known Member
Em ko phải HP nhưng có mấy cậu: Tuan1412.Hiệp- Mai Anh. Nho- hhn. Trần thế Lực. Born2loveyou bảo lãnh có đc tham gia ko ạ? =))

Em nghĩ bác không cần ai bảo lãnh đâu, bác cứ tham gia off là anh em PV HP đón tiếp trang trọng ngay ấy mà, chứ nhìn cái mác PUNISHER của bác thế kia anh em sợ khiếp vìa rùi còn đâu =))

DHL

Hôm em và thằng Bad xuống HP các bác cho chạy có cờ còn giề =)) Vui phết nhỉ :))

NgocVNPT

Tò mò về bác mai anh túng tiền ghê.... Mấy lần nhờ bác ấy bên túng tiền mừ.... Sao chưa thấy ảnh off post lên nhỉ...:D

Chú nói linh tinh gì thía? Anh maianhtungsten nguyên là MOD có trình độ về PPC rất cao bên diễn đàn anh em với PDAViet ( TinhTe ) đó. Chú còn nhiều điều phải học tập từ những anh em CLB PV HP đó.

attachment.php

( Anh mặc áo nâu đang cầm con PPC đó )

Vinh danh CLB PV Hải Phòng!
=D>=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Buổi off đã rất thành công và dư âm hạnh phúc vẫn còn vang vọng đến ngày hum nay! Tiếc cho anh Ngọc và anh Tùng là ca 2 không đi uống bia để được ngắm mấy em chân dài xinh ơi là xinh. Không biết Long - phó nháy có chộp được kiểu nào của em bàn bên cạnh và em vòng gửi xe không? :)) :))

salemgtvt84

Chú nói linh tinh gì thía? Anh maianhtungsten nguyên là MOD có trình độ về PPC rất cao bên diễn đàn anh em với PDAViet ( TinhTe ) đó. Chú còn nhiều điều phải học tập từ những anh em CLB PV HP đó.

attachment.php

( Anh mặc áo nâu đang cầm con PPC đó )

Vinh danh CLB PV Hải Phòng!
=D>=D>=D>=D>=D>

Hi hi, thì e đã nói là mấy lần phải sang tinhtế để xin bác maianh soft mà, do đó, rất mún nhìn thấy bác maianh ngoài đời mừ...hic, a.Ngoc hiểu nhầm ý e òi...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Wantoknow

Nghe danh maianhtungsten cũng đã lâu ở bên HHVN mà chưa được biết mặt :D

Anhtoitb

Nghe danh maianhtungsten cũng đã lâu ở bên HHVN mà chưa được biết mặt :D

Vậy lần tới Chủ tịch đi off cùng anh em để ngắm các mem mới và cả Đ/c Hiệp - maianhtungsten nữa nhé!

Wantoknow

Vậy lần tới Chủ tịch đi off cùng anh em để ngắm các mem mới và cả Đ/c Hiệp - maianhtungsten nữa nhé!
Lần off sau là ngày trưng diện "màu cờ sắc áo đội nhà", WTK phải có mặt rùi ;;);;);;)

PhamQuang

Manager
Bao giờ tổ chức gọi điện cho em nhé, báo cho em buổi sáng để xin phép Vợ nữa cơ

Nên đổi là maianhpocketpc đi.
Tungsten ai dùng nữa mà giữ mãi cái tên, nghe ngại quá !!! :)):)):))

Hy vọng có cơ hội chúng ta sẽ gặp nhau tại HP nhé. :D

maianhtungsten

Nên đổi là maianhpocketpc đi.
Tungsten ai dùng nữa mà giữ mãi cái tên, nghe ngại quá !!! :)):)):))

Hy vọng có cơ hội chúng ta sẽ gặp nhau tại HP nhé. :D

Cháu vẫn còn giữ T3 mà chú, nhất khoát không bỏ, khi nào về cháu sẽ gọi thêm 3 người dùng Palm có tiếng nữa: frodo, pate

DHL

Ku Maianh đây các bác:

Từ trái qua: Pate, maianhtungsten, frodo, chủ quán =))

Tuan1412

Ku Maianh đây các bác:

Từ trái qua: Pate, maianhtungsten, frodo, chủ quán =))

Thằng cha đeo kính nhìn quen quá mà chưa nhận ra là ai cả nhỉ,có nick trên PV mình 0?=))

new

có 2 thằng cha đeo kính..chú muốn bít thằng cha nào????:D

Status
Không mở trả lời sau này.