• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vì màu cờ sắc áo CLB HP nào .... offline đê

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Cho phép thảo luận chút : Sao ngoài đời em đẹp trai thế mà chụp ảnh anh Hiệp nhìn kém quá

new

Chờ mỏi mắt giờ mới thấy up nên......Lấy ảnh đầu tiên mang đề cử anh em thi người đẹp PV biết đâu ai đó lại được giải ( Nhất là đồng chí Tới,mặt đỏ thế kia giật giải la cai chắc)........

kokoro194

Chào mừng bạn đến với PDA HPH. Mong được sớm gặp bạn. Cố gắng mang theo em trong avatar đi cùng nhé. Mình chưa có vợ ;))

em ấy lại ở trên HN mới đau chứ bác ơi ^.^

Lần off này em bị nhỡ rồi >""< :D

trantheluc

Tôi cũng rất mong được gặp anh em. Trừ chuyện Hiếu - Hỉ chứ không kiểu gì cũng phải tham gia mới được. "Hóng hớt" là "nghề" của Tôi mà :p

Nokialover

Để thống nhất những gì còn khúc mắc cho việc ra đời chiếc áo của CLB , đề nghị anh em gặp mặt vào chiều chủ nhật này tại Napoly.
Thời gian : 17h - CN ngày 01/06/08
Nội dung : Bàn bạc , góp ý về mẫu áo dự định trong 30 phút, Ủng hộ tuyển bóng đá HP sau trận cầu bão táp tại Vinh .
Mít tinh mừng ngày 01/06 tại địa điểm gần nhất có thể là bia hơi Bảo Tín .
Công việc : đề nghị MOD Anhtoitb PM cho tất cả anh em CLBHP trên diễn đàn , còn các mem HP cố gắng góp mặt và điện thoại cho anh em chưa biết tin để buổi offline diễn ra vui vẻ nhất .

trantheluc

NapolyBảo Tín cách em có vài bước chân

Nhưng chiều Chủ Nhật thì lại cách xa hàng chục km :((

Em sẽ cố gắng tham gia với CLB lần đầu (nhưng vẫn thích nhất tụ tập gì trong ngày thường và trong giờ hành chính - Em là khoái nhất món ăn cắp giờ cơ quan :D)

Badamgiak23

Super V.I.P
Em xin đăng ký 1 vị trí nhưng chỉ có thể có mặt vào lúc 7h15 phút vì 7h mới trực xong ! Mong gặp bà con anh em

Anhtoitb

Tăng 1 ta sẽ tụ tập tại Napoli để thống nhất các vấn đề + 1 tuần trà rùi ra Bảo Tín làm mấy vại bia cho mát mẻ! Anh em vào đăng ký đê!

Wantoknow

Tóm lại là việc thảo luận về màu cờ sắc áo của Club vẫn giao cho The_dealth1405 là người chủ trì vụ này. Xong việc thì The_dealth1405 báo cáo nhanh cho WTK để nắm bắt.

Ngày 1/6 này WTK không thể tham gia cùng anh em được vì phải đi công tác rồi :((

Shinichi

Để thống nhất những gì còn khúc mắc cho việc ra đời chiếc áo của CLB , đề nghị anh em gặp mặt vào chiều chủ nhật này tại Napoly.
Thời gian : 17h - CN ngày 01/06/08
Nội dung : Bàn bạc , góp ý về mẫu áo dự định trong 30 phút, Ủng hộ tuyển bóng đá HP sau trận cầu bão táp tại Vinh .
Mít tinh mừng ngày 01/06 tại địa điểm gần nhất có thể là bia hơi Bảo Tín .
Công việc : đề nghị MOD Anhtoitb PM cho tất cả anh em CLBHP trên diễn đàn , còn các mem HP cố gắng góp mặt và điện thoại cho anh em chưa biết tin để buổi offline diễn ra vui vẻ nhất .

Theo em bỏ qua Napoli đi. Em mới tìm được một quán rất đẹp, rộng rãi, Wifi ầm ầm tại quán Phượng Đỏ - số 10 Hồ Sen.

Anhtoitb

Theo em bỏ qua Napoli đi. Em mới tìm được một quán rất đẹp, rộng rãi, Wifi ầm ầm tại quán Phượng Đỏ - số 10 Hồ Sen.

Hum nào anh em mình off chui ở đó xem thế nào nhé! Nghe thấy Hồ Sen là thích rùi! :)):))

The_dealth1405

Oạch, như vậy là có 2 ý kiến về địa điểm roài. Lão Tới thống nhất địa điểm đi

The_dealth1405

Tóm lại là việc thảo luận về màu cờ sắc áo của Club vẫn giao cho The_dealth1405 là người chủ trì vụ này. Xong việc thì The_dealth1405 báo cáo nhanh cho WTK để nắm bắt.

Ngày 1/6 này WTK không thể tham gia cùng anh em được vì phải đi công tác rồi :((

Báo cáo chủ tịch, em sẽ ghi chép đầy đủ nội dung của cuộc thảo luận và báo cáo lại anh.
Nghe hoành tá tràng ko anh
:D

HHN

Well-Known Member
Em đăng ký một xuất với :D , nhưng em cũng không thích ngồi ở Napoli đâu phục vụ thì kém wifi thì không có :(

Status
Không mở trả lời sau này.