• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vì màu cờ sắc áo CLB HP nào .... offline đê

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

- Nếu mà trắng, chân dài... thì ở Windows (Lạch Tray) có 1 em trắng dã man.... (Tự hỏi: Không hiểu nó ăn gì mà trắng thế ;;))

Anh Lực đi đâu cũng với cái avartar như tù binh vậy à,=))

HHN

Well-Known Member
Nguyên văn bởi trantheluc
- Nếu mà trắng, chân dài... thì ở Windows (Lạch Tray) có 1 em trắng dã man.... (Tự hỏi: Không hiểu nó ăn gì mà trắng thế ;;))
Quán này cũng được đấy các bác à.

Chỉnh sửa cuối:

trantheluc

Anh Lực đi đâu cũng với cái avartar như tù binh vậy à,=))

Ạch, bác nói thế Em ngại lắm ;;). Doanh nghiệp người ta gây dựng hình ảnh thương hiệu, mình chả có gì ấn tượng cả, làm cái thế cho khác người (dị dạng chứ không phải là không giống người nhé =)))

duong83

Thôi anh em ta lên thống nhất ở Windows (Lạch Tray) nhỉ ?:-?:-?:-?
Để cho cu Tới tiện đường xe buýt nhỉ phải ko Tới:D:D:D:D:D

To Tới : Chú thấy anh tốt với chú chưa cho anh mấy trăm PDA nhỉ =))=))=))=))=))

Shinichi

Trời mát mẻ thế này sao không theo ý kiến chú Long nhỉ mọi người ơi.

new

Windows Lạch Tray ko có wifi các anh ơi.............có hôm ngồi thì thấy có sóng wifi nhưng là của Trân Ly, không biết chủ nhật này nó có bật không nữa.......:(

Nokialover

Túm lại mọi người thích ngồi ở Lạch tray ???
Vậy lấy quán Windows nhé . Mà số bao nhiêu lạch tray nhỉ ?

btbtc

Lần này offline là để bàn về áo. Mình thành viên mới có cần đi không nhỉ. Hay chỉ cần đăng ký, đóng tiền là ok. Vì toàn thấy các lão làng lên bàn tán, không thấy new member gì cả.

Shinichi

Window không có wifi mà anh, ngồi đó làm gì. Một là ở Hồ Sen, hai là ở Wonder - cạnh nhà máy ô tô, thứ 3 là Quý Dương được không ạ. =D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Lần này offline là để bàn về áo. Mình thành viên mới có cần đi không nhỉ. Hay chỉ cần đăng ký, đóng tiền là ok. Vì toàn thấy các lão làng lên bàn tán, không thấy new member gì cả.

Mọi thành viên trên PV khi đóng góp ý kiến đề được đánh giá ngang nhau vì vậy những thành viên mới như bạn đi sẽ rất tốt, vừa thêm ý kiến vừa gặp gỡ ra mắt anh em và còn nhận PVD nữa chứ =D>

Nokialover

Hay cafe Trung nguyên to vật vã trên Minh khai , wifi ngon .
Thật tình mình muốn anh em ngồi chỗ nào bình dân thôi , tiền dành đi uống bia , ca hát , vv . Ngồi quán có wifi cũng dùng mấy đâu mà một cốc nước bằng mấy cốc bia nghe nó phí quá . Hay ta ra quán cà phê cạnh cửa hàng Tuấn nhỉ , vừa rẻ lại có wifi.

btbtc

Mọi thành viên trên PV khi đóng góp ý kiến đề được đánh giá ngang nhau vì vậy những thành viên mới như bạn đi sẽ rất tốt, vừa thêm ý kiến vừa gặp gỡ ra mắt anh em và còn nhận PVD nữa chứ =D>
Thế hay quá rồi. Mấy lần định đi nhưng lại bận không đi được. Mai nhất định đi gặp anh em PDA - Hải phòng mới được. =D>
Hay cafe Trung nguyên to vật vã trên Minh khai , wifi ngon .
Thật tình mình muốn anh em ngồi chỗ nào bình dân thôi , tiền dành đi uống bia , ca hát , vv . Ngồi quán có wifi cũng dùng mấy đâu mà một cốc nước bằng mấy cốc bia nghe nó phí quá . Hay ta ra quán cà phê cạnh cửa hàng Tuấn nhỉ , vừa rẻ lại có wifi.
Ý kiến của bạn hay đấy. Mình đồng ý 2 tay!=D>

duong83

Quán cạnh cửa hàng Tuấn bé quá anh ơi . Mình ra focus cũng được ko đắt lắm đâu:-?:-?:-?

duong83

Sáng nay em cũng ngồi ở đó nhưng em ngại anh em đi hơi xa anh Ngọc ơi:-?:-?:-?

btbtc

quán cafe NEW STYLE SỐ 44 LÊ LAI cũng được đấy chứ. Mọi người thống nhất địa điểm đi chứ, chiều nay gặp rồi.

Tuan1412

Nếu 0 ai quyết đc thì để em quyết cho,địa điểm là quán Focus_Minh Khai,chiều nay off rồi mà giờ chưa có địa điểm thì gay quá.Anh em cứ quyết như vậy nhé

Status
Không mở trả lời sau này.