• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vì màu cờ sắc áo CLB HP nào .... offline đê

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Em đăng ký một xuất với :D , nhưng em cũng không thích ngồi ở Napoli đâu phục vụ thì kém wifi thì không có :(

Wifi hum off vừa rùi các cao thủ của PV Hải Phòng đã sửa giúp chủ quán và được thiết 1 tuần trà rùi anh Nho ạ! :D:D

Tuan1412

Wifi hum off vừa rùi các cao thủ của PV Hải Phòng đã sửa giúp chủ quán và được thiết 1 tuần trà rùi anh Nho ạ! :D:D

Chỗ napoly công nhận là chỗ ông anh quen thật nhưng mà e cũng chán chỗ đó lắm rồi,wifi thì củ chuối,nhân viên thì toàn mấy con nhà quê xấu quá,thống nhất là đi off chỗ khác đi anh.l

Theo em chủ nhật này anh em mình vào focus vừa thoáng mát vừa rông rãi.1 tháng mới off 1 lần mà mấy anh,ăn chơi sợ gì mưa rơi.=))

The_dealth1405

Chỗ napoly công nhận là chỗ ông anh quen thật nhưng mà e cũng chán chỗ đó lắm rồi,wifi thì củ chuối,nhân viên thì toàn mấy con nhà quê xấu quá,thống nhất là đi off chỗ khác đi anh.l

Theo em chủ nhật này anh em mình vào focus vừa thoáng mát vừa rông rãi.1 tháng mới off 1 lần mà mấy anh,ăn chơi sợ gì mưa rơi.=))

Nghe Ku Tuấn nói có vẻ ổn đó nhỉ. Mọi người vào thống nhất cái

Nokialover

Cu Tuấn thành ông chủ có khác :))
Nhưng Focus đắt quá , uống cà phê đắt hơn uống bia >>>>> ko kinh tế , tạm thời cứ Napoly đã , anh em xem chỗ nào hay ta làm bản doanh . Ví dụ : Đồng tiến , sơn tùng ..vv
Tóm lại cứ chốt Napoly cho lần này đã , có áo rồi ta tạm biệt nó luôn:D

Anhtoitb

Thui thì đành off tạm tại Napoli cũng được sau đó để tiện đường ca 2 bia bọt cho ngon nghẻ.
@: Các bác tìm xem chỗ nào gần hoặc trung tâm để lần sau em đi xe Bus cho tiện nhé!

duong83

Mình thấy chỗ của Anh Nho & anh Ngọc VNPT ở đường Lê Lai off là hay nhất quán vừa mới khai trương lên hình thức và phục vụ chu đáo . Anh Ngọc cho anh em địa chỉ đi hay nhà anh gần đó chụp mấy kiểu cho anh em lựa chọn:-?:-?

Anhtoitb

Mình thấy chỗ của Anh Nho & anh Ngọc VNPT ở đường Lê Lai off là hay nhất quán vừa mới khai trương lên hình thức và phục vụ chu đáo . Anh Ngọc cho anh em địa chỉ đi hay nhà anh gần đó chụp mấy kiểu cho anh em lựa chọn:-?:-?

Ý kiến này rất hay, anh Ngọc điều tra xem quán đó thế nào nhé, không biết có em nhân viên chân dài nào không để đến ngồi còn ngắm chứ :)):)):))

The_dealth1405

Thui thì đành off tạm tại Napoli cũng được sau đó để tiện đường ca 2 bia bọt cho ngon nghẻ.
@: Các bác tìm xem chỗ nào gần hoặc trung tâm để lần sau em đi xe Bus cho tiện nhé!

Phủ Doãn Đồ Sơn cứ đi xe bus đi. Khi nào xe đỗ ở đâu, dùng bồ câu đưa thư thì Tri huyện The_dealth1405 sẽ ra đón ngay. Tranh thủ lấy lòng cấp trên để đc thăng chức. :)):)):)):))

btbtc

Quán này mới mở trên đường Lê Lai: NEW STYLE, đối diện sân bóng máy tơ. Nhìn có vẻ được đấy.=D>
Mình đăng ký 01 suất nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Phủ Doãn Đồ Sơn cứ đi xe bus đi. Khi nào xe đỗ ở đâu, dùng bồ câu đưa thư thì Tri huyện The_dealth1405 sẽ ra đón ngay. Tranh thủ lấy lòng cấp trên để đc thăng chức. :)):)):)):))

Tên Tri Huyện này dám qua mặt Tuần Phủ sao :p

Shinichi

Mình đã ngồi tại Phượng Đỏ mấy hôm nay rồi.
Kết luận: Nhân viên chân dài, phục vụ nhiệt tình chu đáo, không gian rộng rãi, Wifi ầm ầm ...
Ngay từ lần trước anh em đã thống nhất đoạn tuyệt cái quán tên kêu mà chán ngắt + không phong cách kia rồi anh Long ơi.

Anhtoitb

Mình đã ngồi tại Phượng Đỏ mấy hôm nay rồi.
Kết luận: Nhân viên chân dài, phục vụ nhiệt tình chu đáo, không gian rộng rãi, Wifi ầm ầm ...
Ngay từ lần trước anh em đã thống nhất đoạn tuyệt cái quán tên kêu mà chán ngắt + không phong cách kia rồi anh Long ơi.

Nghe đến chân dài và Wifi là khoái rùi. Các anh thử làm chuyến kiểm tra vào thứ 7 xem thế nào rùi cho anh em xin cái địa chỉ Phượng đỏ nhé!

@: Nhưng chiều chủ nhật tới vẫn ở Napoli nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Nghe đến chân dài và Wifi là khoái rùi. Các anh thử làm chuyến kiểm tra vào thứ 7 xem thế nào rùi cho anh em xin cái địa chỉ Phượng đỏ nhé!

@: Nhưng chiều chủ nhật tới vẫn ở Napoli nhé!

và tiếp theo là Karaoke và ngắm biển nhé ;;)

trantheluc

- Nếu mà trắng, chân dài... thì ở Windows (Lạch Tray) có 1 em trắng dã man.... (Tự hỏi: Không hiểu nó ăn gì mà trắng thế ;;))

Status
Không mở trả lời sau này.