• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vì màu cờ sắc áo CLB HP nào .... offline đê

Status
Không mở trả lời sau này.

btbtc

Bầy giờ tham gia gửi bài nhiệt tình để thành VIP thôi. Vào topic nào dễ gửi bài nhỉ.

Anhtoitb

Bầy giờ tham gia gửi bài nhiệt tình để thành VIP thôi. Vào topic nào dễ gửi bài nhỉ.

Anh Huy cứ chịu khó post bài trong Box CLb và sang bên PALM của anh đó! Em thích con PALM của anh :)):)):))

btbtc

uh, post dc 16 bài rồi. Lúc nào đủ mình PM cho Toi nhé. Cảm ơn nhiều nhiều:D:D:D:D:D;);););)

Anhtoitb

Xin thông báo tới toàn thể anh em là buổi off chiều nay của CLB PV Hải Phòng thành công tốt đẹp và rất vui. Tổng số thành viên tham dự là 17, trong đó đặc biệt ghi dấu với sự tham gia của 7 mem mới.

DANH SÁCH THÀNH VIÊN THAM GIA OFF NGÀY 1.6.2008

1. Nokialover
2. New
3. Duong83
4. Tuan1412
5. Ngocvnpt
6. Thinh777
8. Shinichi
9. Badamgiak23 (ca 2 mới có mặt)
10. The_dealth
11. btbtc
12. phonghpc
13. a_simplenick
14. adn270
15. maianhtungsten
16. lenguyen

17. Anhtoitb

btbtc

HIc Hic, buồn quá, buổi off đầu tiên không thấy mặt mình đâu cả :(:)(:)(:)((. Lần sau nhất định phải chui vào ảnh mới được. ;;);;);;);;);;)

duong83

bác cứ yên tâm còn nhiều ảnh post sau bác cứ đợi đừng buồn:)):))

Badamgiak23

Super V.I.P
Thay mặt Ban chủ nhiệm CLB PV Hải Phòng xin cảm ơn tất cả các bạn, các anh em đã tham gia Offline đông đủ, nhiệt tình ! Xin cảm ơn .

thinh777

Thay mặt Ban chủ nhiệm CLB PV Hải Phòng xin cảm ơn tất cả các bạn, các anh em đã tham gia Offline đông đủ, nhiệt tình ! Xin cảm ơn .
Badamgiak23 (ca 2 mới có mặt) lần nào ca 2 mới có mặt :)) :)) :))

maianhtungsten

Em nhờ mãi Anh Nho mà không cho em đi, hôm qua dungadn mới gọi điện cho em biết, không kịp chuẩn bị gì thật có lỗi

DHL

Em ko phải HP nhưng có mấy cậu: Tuan1412.Hiệp- Mai Anh. Nho- hhn. Trần thế Lực. Born2loveyou bảo lãnh có đc tham gia ko ạ? =))

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.