• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa CorePlayer 1.3.6 build 7427

HaChau

Super V.I.P
Việt hóa CorePlayer phiên bản 1.25

Phần mềm xem phim/ảnh/nhạc nổi tiếng rất nhiều người cho rằng không thể Việt hóa cuối cùng đã Việt hóa xong :))
Có hơi nhiều thuật ngữ kỹ thuật về multimedia nên dịch không thấy thoải mái lắm :)

Nếu đã cài CorePlayer rồi thì các bạn copy file lang.zip (đừng giải nén) vào thư mục cài CorePlayer là xong.

Bản CAB (cám ơn hsoncd)
Mã:
http://cid-02f1d73538498c63.skydrive.live.com/self.aspx/Cho%20PPC/Ung%20dung%20Viet%20hoa/CorePlayer%20v1.2.5%20Build%204506%20Full%20Viet%20hoa%20by%20HaChau%20fix%20by%20HungSonCD.rar

Hình tham khảo:

Last edited by a moderator:

o0oCr4zyxo0o

Việt hóa CorePlayer phiên bản 1.25

Phần mềm xem phim/ảnh/nhạc nổi tiếng rất nhiều người cho rằng không thể Việt hóa cuối cùng đã Việt hóa xong :))

Sẽ đóng gói gửi lên sau một vài giờ nữa.
Hình tham khảo:

Anh ơi chữ ok ở góc trái kìa , có can thiệp được thì anh chơi luôn đi !!! :D

HaChau

Super V.I.P
Do chữ OK quá phổ biến nên có thể sử dụng trực tiếp được, không phải dịch.
Đã cập nhật link download ở bài đầu tiên.

connguab

Hoan hô, chúc mừng và cảm ơn a Hachau !!! Diễn đàn của chúng ta quả thật lắm người tài giỏi

trieuvicasa

Cần nhất là việt hóa thằng này nay Bác Hà Châu đã việt hóa được.Sướng thật.Thank liền mấy phát.

trieuvicasa

Sao tôi đã chép vào file cài đặt core player nhưng giao diện vẫn là tiếng anh.để nguyên fie k giải nén cũng không dc mà giải nén chép 2 file vao cũng k đc.reset lại máy vẫn không có giao diện tiếng việt.Có bạn nào sd đc chưa?

trieuvicasa

làm mọi cách nhưng không hiển thị được tiếng việt.Tôi đã chép vào thư mục cài đặt nhưng không đc.tôi dùng O2 NEO.

HaChau

Super V.I.P
làm mọi cách nhưng không hiển thị được tiếng việt.Tôi đã chép vào thư mục cài đặt nhưng không đc.tôi dùng O2 NEO.
Bạn đọc không kỹ mình hướng dẫn rồi, file lang.zip phải giữ nguyên (không được unzip) là đặt trong thư mục cài CorePlayer.
Theo hình trên của bạn thì bạn xoá 2 file lang_en và lang_std do bạn mới giải nén đi vì không cần thiết, đổi tên file utf-8__lang thành lang.
Mở lại CorePlayer và sử dụng thôi.

hsoncd

CorePlayer v1.2.5 Build 4506 Full Viet hoa by HaChau fix by HungSonCD

.

CorePlayer v1.2.5 Build 4506 Full Viet hoa by HaChau fix by HungSonCD

Do có nhiếu người down về không biết cách cài nên không hiển thị được tiếng Việt vậy em mạn phép bác Sơn em đã tích hợp lang.zip vào file CorePlayer.exe và đóng gói thành file .CAB cho mọi người dễ cài

vietphuong73

Bản này chuẩn quá, bản trước đang dùng vừa là tiếng Anh lại vừa lỗi, bản này thì full luôn. Cám ơn hsoncd và HaChau.

hoadainhan70

Active Member
Theo tớ chơi lun chu OK thành ừ ừ cho nó khỏe hê hê ( Spam tý vì phấn khích quá có thêm bản sắc dân tộc trên PDA của mình )

dungvft

thank bac rat nhieu.nhung ma minh da cai duoc tieng viet roi lai bi loi phong.ban co the cho minh biet tai sao va cach khach phuc duoc khong?thank bac nhieu

picachu1220

Bác sơn oi cho em hỏi sao em coi flv máy báo lỗii coreavc:fmo feature is not supported.vậy là sao.mong bác chỉ giúp.cám ơn nhiếu