• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa CorePlayer 1.3.6 build 7427

AnhPheCT

ko xem dc youtobe Mod ơi...khi kết nối với Pc ko nghe dc nhạc ,em phải làm sao???
Muốn xem YouTube phải kết nối Internet mở CorePlayer lên ở thanh bên dưới có 4 biểu tượng 1 Tìm kiếm, 2. Bt cái Tivi, Biểu tượng Playlist, và bt chữ i, Bạn chọn bt cái tivi gõ vào khung tìm kiếm là Youtube đợi load hết các video Clip về click vào xem thôi, Bạn là thành viên cấp 3 tham gia hơ 2 năm rồi mà post bài như vậy thật potay rồi.

boyvuitinh8x

cho tôi bản CorePlayer 1.3.6 build 7427 dành cho màn hình WQVGA đi

cho tôi bản CorePlayer 1.3.6 build 7427 dành cho màn hình WQVGA đi, bản này cài vào chỉ nghe được tiếng, ko xem được hình, chán lắm................

AnhPheCT

cho tôi bản CorePlayer 1.3.6 build 7427 dành cho màn hình WQVGA đi, bản này cài vào chỉ nghe được tiếng, ko xem được hình, chán lắm................

CorePlayer 1.3.6 build 7427 là ctr dùng chung cho các dòng máy ko phần biệt chuẩn màn hình, Bạn nên xem lại cách chuyên đổi file Video của Bạn, và cấu hình trong CorePlayer 1.3.6 build 7427. đã chọn chuẫn hổ trợ file Video đó chưa...?

trailieugiai

CorePlayer 1.3.6 build 7427 là ctr dùng chung cho các dòng máy ko phần biệt chuẩn màn hình, Bạn nên xem lại cách chuyên đổi file Video của Bạn, và cấu hình trong CorePlayer 1.3.6 build 7427. đã chọn chuẫn hổ trợ file Video đó chưa...?

bác Phê ơi, em cài cái soft này vào HD để xem file *.flv down trên youtube thấy hình toàn bị sọc sọc thôi, xem ko nét như trên PC.

AnhPheCT

bác Phê ơi, em cài cái soft này vào HD để xem file *.flv down trên youtube thấy hình toàn bị sọc sọc thôi, xem ko nét như trên PC.

Sao kỳ thế Mình xem tấc cả bình thường mà!! Dẫn 1 link nào mà Bạn DL về xem bị sọc sọc Mình test thử xem sao????

emxinhang

coreplayer không xem được phụ đề rời đâu bạn ơi,chịu khó dùng pc add cứng vào phim đi,trên coreplayer phần video đặt GDI.nếu muốn xem phụ đề thì dùng TCPMP đi.

AnhPheCT

sao minh cài rồi chỉ thấy tiếng ko có hình vậy bạn

@: Câu này nghe quen quá! Do format chuẫn Video ko đúng chuẫn (Thông thường 1 file Video hay Audio có 2 chuẫn Player1 và Player2, Bạn nên chuyển sang chuẫn player1). nên chuyển đổi lại cho đúng, cấu hình CorePlayer hổ trợ chuẩn đang phát.... mới có tiếng lẫn hình.

AnhPheCT

sao k co ban .cab . . .mjnh down truc tip tu hd2 giai nen fine .rar vs .zip k dc
Note: Lần sau post bài có dấu nhé!
@: Link Bạn DL thường file đính kèm là một link của Host khác đóng gói bằng file có dạng *.rar, *.zip, *.z là do dung lượng file lớn hơn 1MB. Bạn giải nén bằng Resco File Explore hoặc Total Commder hay Winrar trên PPC của bạn, Hoặc mở bằng Resco File cài file *.CAB bên trong luôn. Nếu là link DL file khác thì tiếp tục chép link dán vào trình duyệt Web tải tiếp thôi.

KHOIDOKDV

- Đã tải file,từ từ cài nhưng Thanks Bác HaChau và HungSon đã đóng gọn thành CAB.