• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

bithut2

máy C5 mình báo lỗi file rar của bản trung quốc rồi :( hôm trước có cài đc thì lỡ xóa rồi. giờ cài lại hem chịu file rảr :(. lúc trước cài thì bản tiếng trung quốc ( hay tiếng gì đó mình hem biết vì toàn là ô vuông :) ) đổi được vũ khí đó.

bản việt hóa thì mình có những ý kiến sau:

1. nhiệm vụ tìm nguyên liệu: dùng / bán hết mật ong đang có. sau đó mới ra Rừng sâu đánh. sẽ ok thôi

2. không đổi được vũ khí, mặc dù là vũ khí cuối :( mặc đồ nhiệm vụ tứ đại danh tác cho để tăng máu, bạo kích thì ok, nhưng việc tăng dam là mơ tưởng đối với mình. vì thế mà lv 120 rồi mà dam vẫn cứ 7xx :( nhận được đồ thì cứ nâng max nhưng hem sài được. ví thế khi thấy phía trên có người mặc đồ cuối, đánh Thiết Phiến bạo kích lên 2k8 mình bất ngờ ghê gúm. sao đổi đc vk hay hén @@

3. đối với người chơi mới thì các bạn cố gắng đi đến Độ Gia Thôn nghen, ngay chỗ đó sẽ có chỗ lưu, từ chỗ đầu tiên lại đó không lâu đâu.

4. nv Lợn tinh mình không gặp gì cả nên không có hướng khắc phục :|

hhhfdq

sao mình chơi lúc cứu ông đầu bếp ở rừng sâu thì báo lỗi rùi bị out game lun...

nhattrieu_1088

Sao mình đánh thắng hồng hài nhi, thiết phiến và ngưu ma vương mà không hoàn thành nhiệm vụ ? Đánh thắng 4,5 lần rối mà khi gặp bồ tác lại bắt đi đánh lại như vậy. Pác nào biết chỉ giúp mình với.

vuthuhh

mình dùng e75 down về mà ko cài đặt được, nó cứ chạy " đang chuẩn bị cài đặt mãi"

vuthuhh

game này mà cho đổi vũ khí nữa thì vô đối, tiếc là đổi vũ khí nó đơ... mình chơi đến đánh 1 lúc gia đình ngưu ma vương mà vẫn k xong nhiệm vụ, gặp bồ tát bắt đánh đi đánh lại

tvdzzl

con e71 e cũng bị dính lỗi ở chổ lợn tinh buồn luôn đang chơi hay tự nhiên cụt hứng ai xem xét lại với nào;;)

haohaovcl

làm mãi nhiệm vụ thu thập nguyên liệu cho chủ quán ở Độ gia TRang ( 5miếng sườn,10 hũ mật, 10 miếng thịt rắn) mà mãi tìm ko đủ đánh quái không thấy rớt ra.hix. ai biết không chỉ dùm

anhluandeptrai

ban nào phá đảo rôi.viết giúp mình ds nhiệm vụ + npc trả và nhận kái.mình sai bản cn nên ko biết đằng nào mà lần kả.