• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

quantria1

chắc là do cái gprs của Viettel bị khùng r,ức chế quá đi,hôm qua vẫn kết nối bt mà hôm nay ko tài nào mà gửi đc

ducthuan113

Active Member
Dựa theo các ý kiến, đưa ra 1 kết luận nho nhỏ: GPRS Viettel có % gửi tin mua đồ bị lỗi cao ( mình cũng bị, hoặc do mình bị âm tài khoản chính ).

datluzda

Viettel 3g đến miếu gửi toàn lỗi là sao @@
VKL vừa check tk mất 20k rồi,chủ thớt giải thích hộ cái ????

Chỉnh sửa cuối:

8375600

hic, game chơi vui mà chán cái cài N95-8G (cả bộ nhớ máy và bộ nhớ ngoài đều thử qua) mà dều đánh xong lợn tinh là bị out ra

còn cài cái tiếng tàu thì qua được mà, ô vuông không, ko biết nó kêu làm gì seo mà chơi :((

ducthuan113

Active Member

Game crack rồi, tài khoản chính thì không bị mất ( đã nhiều mem test qua ) còn gói dịch vụ 3G của bạn là gói gì có thể nêu tên được không vì có thể kết nối lâu nhưng lại lỗi nhiều lần => Trả phí dung lượng.
Mình cũng thử qua rồi, kết nối gửi tin có tốn lưu lượng. Với lại sim mình thuộc dạng đặc biệt, nên 1 tháng 120Mb free :D mặc dù tốc độ không cao ( có thể gọi 3G ) .... nhưng cũng chả hiểu sao tốc độ quá chậm.

b0m_lx

chắc đầu tháng bon vịt teo trừ phí gprs đấy mà :))
nếu mất thì mình mất trước bạn rồi
thương hiệu game b0m_lx là cả thời gian phấn đấu chứ đâu phải ngày 1 ngày 2 mà có đc

datluzda

Uh đúng rồi quên là đầu tháng trừ cước 3G,sr chủ thớt nhé :)) Mà sao gửi lỗi hoài,muốn chơi ko đc chán quá đi :(

Yeulamem79

Các bác ơi cho xin link khác đi. Em dùng mobile nên không down được. Thank trước nha!!

yumikenshi

các bác ơi.sao bản 320x240 cứ chơi đến chỗ nhiệm vụ giải cứu đầu bếp xong là đơ ra đấy vậy?có bác nào fix lại bản đó chưa?

các bác ơi.sao bản 320x240 cứ chơi đến chỗ nhiệm vụ giải cứu đầu bếp xong là đơ ra đấy vậy?có bác nào fix lại bản đó chưa?
Mik cũng bị lỗi tương tự trên bản 240x320 test trên n95 8g!Tới đó nó báo lỗi rồi tự dis lun!

ducthuan113

Active Member
Uh đúng rồi quên là đầu tháng trừ cước 3G,sr chủ thớt nhé :)) Mà sao gửi lỗi hoài,muốn chơi ko đc chán quá đi :(

Không gửi tin mua hàng khủng được thì dùng soccer hack đủ các loại, còn nhanh gọn lẹ hơn cả gửi tin ấy chứ :D
Gửi lỗi nhiều có khi do nhiều người 1 lúc gửi nên nó lỗi chăng :-/

Các bác ơi cho xin link khác đi. Em dùng mobile nên không down được. Thank trước nha!!

Bạn cần link của bản nào mình up lên box.net cho ? Với lại cái link mobile trên kia dễ down mà, trình wap của điện thoại nào cũng down được hết.

Chỉnh sửa cuối:

cmpunk999

sao chả gửi tin nhắn được,chán thiệt ,thấy hay mà chơi không được gì hết,hix

jack_hunter97

thui tóm gọn lại là máy nào ko gửi tin dc thì dùng '" sóc cờ " còn mấy nào ko bị thì chiến mà đã có ai tìm dc 4 cuốn tiểu thuyết j đó cho bà quan âm chưa ko bít nó ở đâu sợ nó ở từng nơi mà mình đi qua là bó tay lười đi lại T_T

datluzda

thui tóm gọn lại là máy nào ko gửi tin dc thì dùng '" sóc cờ " còn mấy nào ko bị thì chiến mà đã có ai tìm dc 4 cuốn tiểu thuyết j đó cho bà quan âm chưa ko bít nó ở đâu sợ nó ở từng nơi mà mình đi qua là bó tay lười đi lại T_T

Đến đoạn gửi tin kích hoạt game bị lỗi thì soccer cái j hả bạn :(