• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

jack_hunter97

ừ đại loại thế đang quýnh với vợ anh "ngu" bà này đẹp dở ^^ lắm trong khi anh "ngu " nhìn ngu quá TT ko bít sao " chơi " ra thằng cháu 3 tuổi bự vất vả @_@

hero_of_IT

Mình có mấy vấn đề muốn hỏi:
1. Ko biết cách save game.
2. Gửi tin nhắn ko đc (mặc dù đã kết nối GPRS)

jack_hunter97

Save thì đi tìm cái miếu đó cố gắng chơi sẽ thấy còn kết nối kô được thì bạn thử là khi mua đồ nó kêu kết nối thì nhấn ok còn kô thì thử wifi xem

hminh1990

Cám ơn chủ thớt nhiều nhé, game hay lắm
C5 chơi ngon lành mượt mà, cám ơn chip 600 mhz
Gửi tn ko tốn tiền đâu
Muốn lưu game thì tới Thổ Địa ấy

jack_hunter97

Mình 5530 chip 434 còn ngọt xốt mà cái này kô toàn màn hình nên mấy chỗ bị trắng hay lem

kanvicofbon

Cày 2ngày mới bít cách hoàn thành nhiệm vụ của thằng đầu bếp. Khi nhặt được miếng mật ong thứ 10 ( đã tìm đủ thịt lợn vs rắn) thì... ''Ngoại trừ ko được xử lý, đóng ứng dụng... Tức sùi bọt mép. pro nào bít cách xử lý chỉ mình với. Mình xài e63.

8375600

sao bản VH cứ giết lợn tinh xong là :''Ngoại trừ ko được xử lý, đóng ứng dụng" (N95-8G)

còn bản china thì nt mua đồ ok ( không có báo kết nối GPRS)

quantria1

sao mà từ sáng h ko send đc tn mua đồ vs x2 exp nhỉ,mình dùng mạng Viettel,nó cứ gửi mãi chả thấy j

nh4tl4

khj nao wa wap isvo.tk
lien he tuj nick nh4tl4
tuj up game cho.set +10max.60k$
nhung chua lam nv dau bep xog.lever 50

spamthoi

Mình chơi sao hem gửi tin nhắn được , toàn hiện chữ " Gửi " rùi đứng luôn

hoangthanh_mobi

các bạn nên chọn chấp nhận một lần đừng chọn chấp nhận phiên này. như thế thì bị treo

Anhquoi

C5-00 chơi game này cùng mạng vinaphone chơi ngon không vấp phải 1 lổi nào như kác bạ kể trên đây