• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

hieuhai0901

sao cửa hàng mình ko có mây ngũ sắc + quần áo vàng + ý chí như của bạn nhỉ :-/

loving7u

help help.... nv thu 5 sườn, 10 mật ong, 10 thịt rắn nhưng mình đã thu được 25 mật ong,70 rắn, 24 thịt lợn nhưng vẫn chưa hoàn thành nv là sao máy pac

jack_hunter97

help help.... nv thu 5 sườn, 10 mật ong, 10 thịt rắn nhưng mình đã thu được 25 mật ong,70 rắn, 24 thịt lợn nhưng vẫn chưa hoàn thành nv là sao máy pac
ko cần phải xoắn khi đã đủ thì quay về gặp thằng đầu bếp sẽ xuất hiện điều kì diệu nếu ko dc thì bạn phải thu da heo đó

loving7u

ko cần phải xoắn khi đã đủ thì quay về gặp thằng đầu bếp sẽ xuất hiện điều kì diệu nếu ko dc thì bạn phải thu da heo đó[/QU
không xong rồi bạn ơi gặp ông CookZ cũng chẳng thấy điều kỳ diệu nào lun

tmtien94

mình cũng làm cái nhiệm vụ kinh khủng đó. mấy hôm nay rồi, là làm không được
bó chân

trunganh0412

Nv đó chú ý là kiếm đủ 10 mật ong loại nhỏ nhỏ mà đánh mấy con ong ở Rừng sâu ấy,10 rắn,10 thịt heo.Mà tớ chơi trên PC mà,chơi bản TV bị lỗi đoạn này hay sao ấy,tớ phải chơi bản China qua nv này save vào rùi vào bản TV chơi tiếp,chơi trên đt thì k biết file save nó đ chỗ nào mà tìm,chơi bản China nuột lắm,tớ dùng N82 k chơi được ghiền wá nên phải chơi trên PC.

Anhquoi

mình cũng làm cái nhiệm vụ kinh khủng đó. mấy hôm nay rồi, là làm không được
bó chân
tìm nguyên liệu phải ko
đánh ở rừng sâu thì chưa đủ đâu quay về bản đồ kế-> hỏa diệm sơn ấy kiếm thêm mật ông nhé

loving7u

Nv đó chú ý là kiếm đủ 10 mật ong loại nhỏ nhỏ mà đánh mấy con ong ở Rừng sâu ấy,10 rắn,10 thịt heo.Mà tớ chơi trên PC mà,chơi bản TV bị lỗi đoạn này hay sao ấy,tớ phải chơi bản China qua nv này save vào rùi vào bản TV chơi tiếp,chơi trên đt thì k biết file save nó đ chỗ nào mà tìm,chơi bản China nuột lắm,tớ dùng N82 k chơi được ghiền wá nên phải chơi trên PC.

vậy bạn còn phần save đó up cho mọi ngươi cùng chơi đi

hoangthanh_mobi

lấy mấy cục thịt heo ấy. ko phải da heo. kiểu như giống miếng chân giò ấy. còn mật ong thì lấy ở rừng sâu kế hoả diệm sơn nhá