• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

trunganh0412

Choi den cho danh Lon tinh cuu Dau bep truong doan day bi dich nguoc nen bi loi hay sao ay.to dung N82 den doan day cung bi loi Ung dung,hjx. Dang danh hay thi loi,chan the. Ma game nay phai ket noi Wifi thi moi nap tien mua do trong cua hang duoc,to thu roj,chac chan 100% lun. Bac chu thot xem lai ban nay sao choi bi loi Ung dung vay,xem doan di danh lon tinh cuu Bep truong ay. Minh ol = dthoai nen k go duoc TV thong cam nhe

jack_hunter97

Mình lên level 33 giải thoát ông đầu bếp bây giờ tìm nguyên liệu tìm hoài kô ra

jack_hunter97

Choi den cho danh Lon tinh cuu Dau bep truong doan day bi dich nguoc nen bi loi hay sao ay.to dung N82 den doan day cung bi loi Ung dung,hjx. Dang danh hay thi loi,chan the. Ma game nay phai ket noi Wifi thi moi nap tien mua do trong cua hang duoc,to thu roj,chac chan 100% lun. Bac chu thot xem lai ban nay sao choi bi loi Ung dung vay,xem doan di danh lon tinh cuu Bep truong ay. Minh ol = dthoai nen k go duoc TV thong cam nhe

nếu bạn muốn gõ tiếng việt trên diện thoại nhanh thì pm mình chỉ cho mình cũng đang viết rất nhanh bằng tiếng việt này kiểu gõ này gọi là T9 đó bạn có thể lên google tìm hoặc pm mình

Anhquoi

Game này crack full nhưng game beta chưa full chơi hoài ko qua màn đến level 50 mà lay hoay vài 1chổ

hieuhai0901

sao mình chơi bản 240x320 thì cứ thay đổi vũ khí là ko hiện người + quái trong game +lag -> out
chán quá chơi thế này ko biết đến bao giờ mới đến được chỗ để save >"<

jack_hunter97

Game này mình tìm nguyên liệu rồi đang đánh với hồng hà nhi ai gặp khó khăn hỏi mình

trunganh0412

Sao to vao phan tiep tuc,van thay la "khong luu" vay.copy dung nhu ban chi dan ma

Sao to vao phan tiep tuc,van thay la "khong luu" vay.copy dung nhu ban chi dan ma.
post via Mobi

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

bạn hunter có thay đổi vũ khí đc ko?mình cứ đổi cái là bị dis

kô hè chơi rất mượt chắc mấy con v3 khó mà chơi tốt con v5 của mình thì đỉnh chuẩn miễn chỉnh mà mình thấy thay đổi có được gì đâu thấy cách đấy skill sức mạnh cũng vậy