• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

erichuy1985

có thể hack hack full mua đồ thoải mái không vậy chủ thớt...anh em sẽ thank bác mỏi tay đấy. em sài e72..mong chủ thớt ngâm cứu nha. Thanks

happytoon

game này chơi thấy zui zui..nhất lời thoại của nó tếu tếu..hehe giao diện cũng đẹp...mà sao e nạp hp mp hok dc nhỉ??bấm *# nó báo ăn kơm an thức ăn thui ah??hướng dẫn e hack = soccer đi...hihi tks..

b0m_lx

có thể hack hack full mua đồ thoải mái không vậy chủ thớt...anh em sẽ thank bác mỏi tay đấy. em sài e72..mong chủ thớt ngâm cứu nha. Thanks

e72 thì hack bằng soccer đi
mình cũng hack bằng soccer full tiền và điểm skin :))

b0m_lx

game này chơi thấy zui zui..nhất lời thoại của nó tếu tếu..hehe giao diện cũng đẹp...mà sao e nạp hp mp hok dc nhỉ??bấm *# nó báo ăn kơm an thức ăn thui ah??hướng dẫn e hack = soccer đi...hihi tks..

hướng đẫn thì chịu
bạn tự seach đi :))

jack_hunter97

Game này giống như game bombaki hay pyakas đó kết nối mạng để nhắn sms kết nối cho nó oai thôi làm chủ top nãi giờ giải thích hiện chưa down được mình tải bằng phone ấn vô kô thấy link tải thường link upwap nó hiện chữ nga màu xanh để tải nhưng mình kô thấy mấy link kia cũng thế chắc dùng opera tải quá

dragoncb

hoi truoc minh dung s60v3 toan choi game 200 den 300mb .nhin may game s60v3 bjo trong nhat nheo that

trunganh0412

Game nào 200-300 mb bạn share lên cho a e cùng chơi.game này đến chỗ gặp Thổ địa thì gửi tn để chơi full thì bị lỗi,đã kết nối gprs rất lâu,bác xem lại tnào,e dùng máy N82

b0m_lx

game này đến chỗ gặp Thổ địa thì gửi tn để chơi full thì bị lỗi,đã kết nối gprs rất lâu,bác xem lại tnào,e dùng máy N82

mình gửi đc mà
bạn có kết nối gprs k ?
phải đợi 1 lúc hơi lâu đấy :))

dragoncb

Game nào 200-300 mb bạn share lên cho a e cùng chơi.game này đến chỗ gặp Thổ địa thì gửi tn để chơi full thì bị lỗi,đã kết nối gprs rất lâu,bác xem lại tnào,e dùng máy N82

ban huong dan minh post bai va up linh game len dy.trong may vi tinh minh nhjieu game .hoi truoc dung s60v3 van giu lai trong may den gjo.s60v3 ma k duoc choi nhung game day thi coi nhu la phi thoi gan udng may day ban a.choi may game vo van lam gi

kanvicofbon

ai dạy m cách háck mua full đồ với. Game hay wa. Thằng ngộ ko yếu xìu. Uýnh máy con rắn gẻ mãi mới chết.thanks trước

jack_hunter97

Game này chơi quá hay chơi trên 5530 kô hề lag mượt để tải bản 320*230 coi hình có bự hơn kô mà hình như game này nhắn tin nó la lỗi kết nối để tải bản bự thử lại