• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Google Maps 3.2.1.35

AnhPheCT

file đính kèm là tiếng anh mà bạn, mình đang bàn về TV mà!
@:
gmm_en_GB là file Việt hoá chẳn qua là ko có ngôn ngữ Việt Nam nên đặt cái tên EN nó mới load file ngôn ngữ.
mình làm dúng theo hướng dẫn của bạn, nhưng không hiện TV được vẫn là tiếng anh thôi .Mình dùng Samsung B7320
Chỉ sử dụng được phiên bản 3.2.1.35 thôi còn cao hơn ko hiển thị đâu, Bạn nên xem lại version GoogleMap của Bạn có cao hơn chỉ số đấy thì ko hiển thị là phải.

PhongQuang

Super V.I.P
máy của mình là B7320 đã đổi Regional Settings nhưng vẫn ko hiện TV

Chỉ sử dụng được phiên bản 3.2.1.35 trở lại thôi bạn, các phiên bản này đều hỗ trợ tiếng Việt và nó tự nhận thông qua ngôn ngữ máy bạn đang dùng chứ không chuyển thủ công như những phần mềm đa ngôn ngữ khác. Vậy bạn phải là như chỉ dẫn ở các bài Việt hóa trước chắc chắn là được.

luuconghoa

sao máy em ko có progam file vậy?
thế này thì phải vào đâu được???
em tìm mỏi cả mắt rồi :(

AnhPheCT

sao máy em ko có progam file vậy?
thế này thì phải vào đâu được???
em tìm mỏi cả mắt rồi :(
Muốn nhìn thây Program Files Bạn phải dùng chương trình quản lý File để mở files nhé!! Ctr Explore, Resco File Explore, hay Total Commander....Vọc PPC bao lâu rồi??? Quá đơn giản, mà hỏi...? postay! Nếu ko có mấy chương trình đó vào Topic PPC - ỨNG DỤNG tải nhé!

luuconghoa

Muốn nhìn thây Program Files Bạn phải dùng chương trình quản lý File để mở files nhé!! Ctr Explore, Resco File Explore, hay Total Commander....Vọc PPC bao lâu rồi??? Quá đơn giản, mà hỏi...? postay! Nếu ko có mấy chương trình đó vào Topic PPC - ỨNG DỤNG tải nhé!
cái này em biết chứ
em dùng thằng explorer mà
nhưng mở cả file ẩn cũng chả có ở đâu hết
bó tay rồi

AnhPheCT

cái này em biết chứ
em dùng thằng explorer mà
nhưng mở cả file ẩn cũng chả có ở đâu hết
bó tay rồi

Bạn dùng Resco File Explore show file ẩn lên, thông thường Program Files ko ẩn đâu! Dùng Explore là thấy rồi.

thanhdung0501

Hix.Mình không tải được tập tin đính kèm.Có thể gửi vào mail giúp mình được không?Cảm ơn nhiều!

À quên! Địa chỉ mail của mình badungutc@gmail.com

Last edited by a moderator: