• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản Tria IM+ v7.8.1

Dành cho anh em đã mua mã đăng ký.
Mã v7.0.1, v7.6.1, v7.7.1 vẫn dùng được cho bản mới.
Chi tiết cập nhật xem tại trang chủ
Bản gốc đã có Tiếng Việt nhưng còn thiếu nhiều chuỗi cập nhật chưa dịch, nên mình Việt hoá lại cho đầy đủ và dễ hiểu hơn.
Bỏ đi nhiều ngôn ngữ không dùng đến cho nhẹ.

viettrung0101

Có bản Lite 7.8.1 chưa Mod ơi.Nếu có Mod Phong Quang tiện tay việt hóa bản Lite cho anh em dùng tạm trong khi chưa có money đi.

PhongQuang

Super V.I.P
Có bản Lite 7.8.1 chưa Mod ơi.Nếu có Mod Phong Quang tiện tay việt hóa bản Lite cho anh em dùng tạm trong khi chưa có money đi.

Bạn nên mua key bản quyền ở đây giá chỉ 50K mình đang dùng rất tốt. Up rom, HR, đổi máy khác vẫn dùng được. Sau đó tải bản Việt hoá mới nhất 7.8.1 về chạy để đăng ký.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản Tria IM+ v7.9.1

Các bạn mua key bản quyền ở đây giá chỉ 50K
Mã v7.0.1, v7.6.1, v7.7.1, v7.8.1 vẫn dùng được cho bản mới.
Bản gốc đã có Tiếng Việt nhưng còn thiếu nhiều chuỗi cập nhật chưa dịch, nên mình Việt hoá lại cho đầy đủ và dễ hiểu hơn.

kofolacz

Bạn nên mua key bản quyền ở đây giá chỉ 50K mình đang dùng rất tốt. Up rom, HR, đổi máy khác vẫn dùng được. Sau đó tải bản Việt hoá mới nhất 7.8.1 về chạy để đăng ký.

tôi muốn hỏi bác trường hợp của tôi thi sao vậy ..? tôi mua key cho bản 7.9.1 theo link của bác đưa lên đây đó,dùng được khoảng 1 tháng thì tôi up rom .sau đó tôi cài và đăng ký lại theo key cũ ,nhưng cứ ngày thứ hai là lại hiện thông báo đăng ký lại, cứ vài lần đăng ký như vậy thì tôi nhận đựoc thông báo rằng số đăng ký đó đã có máy khác sử dụng..hiện tại thì không thể cài được bản nào cả kể cả bản full ,toàn nhận được thông báo đã hết hạn dùng thử ..Po tay luôn ..

PhongQuang

Super V.I.P
tôi muốn hỏi bác trường hợp của tôi thi sao vậy ..? tôi mua key cho bản 7.9.1 theo link của bác đưa lên đây đó,dùng được khoảng 1 tháng thì tôi up rom .sau đó tôi cài và đăng ký lại theo key cũ ,nhưng cứ ngày thứ hai là lại hiện thông báo đăng ký lại, cứ vài lần đăng ký như vậy thì tôi nhận đựoc thông báo rằng số đăng ký đó đã có máy khác sử dụng..hiện tại thì không thể cài được bản nào cả kể cả bản full ,toàn nhận được thông báo đã hết hạn dùng thử ..Po tay luôn ..

Không những úp rom mà mình mua máy khác mà vẫn dùng được k@y cũ. Bạn thử HR cài lại xem nhé.

minhvu2000

Bác phong_quang cho em hỏi tí : Theo Bác bản IM có gì hay hơn NimbuzzPPC . Vì em thấy bản IM có phí còn NimbuzzPPC hình như không . Nếu tính năng như nhau thì cảm ơn Bác về bản NimbuzzPPC Việt hóa.

PhongQuang

Super V.I.P
Bác phong_quang cho em hỏi tí : Theo Bác bản IM có gì hay hơn NimbuzzPPC . Vì em thấy bản IM có phí còn NimbuzzPPC hình như không . Nếu tính năng như nhau thì cảm ơn Bác về bản NimbuzzPPC Việt hóa.

Mỗi cái có ưu điểm riêng, nếu miễn phí thì dùng Nimbuzz là tốt nhất.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản Tria IM+ v8.1.1

Các bạn mua key bản quyền ở đây giá chỉ 50K
Mã v7.0.1, v7.6.1, v7.7.1, v7.8.1, v8.0.1 vẫn dùng được cho bản mới.

Version 8.1.1
* Facebook connection issue fix
* More economy-size using of device memory