• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá IM Plus phiên bản v7.0.1

Được VH rất đầy đủ các chuỗi với cách dịch dễ hiểu hơn.
Bản dùng "tốt" rất nóng hổi, mới ra lò. Anh em dùng xem có vấn đề gì không nhé.

nvhoang

Không biết em có cài bản không nói gì về Việt hóa cả nhưng mà xong cái nó yêu cầu buy online, em thấy con này ngon em cài đè lên thì không thấy nó nói gì chuyện mua bán nữa. không biết thế nào. 7 ngày sau không biết có phải remove không nhỉ?

Istone

bản tốt của bác phongquang các bác test sau 1tuần kết quả thế nào /

PhongQuang

Super V.I.P
Chú ý: Nếu các bạn dùng thử bản IM_ "tốt" trên mà ko được thì nên mua mã của mem iTeen hình như là 50K;;). Mình đang dùng mã mấy tháng nay vẫn OK, HR xong vẫn dùng được, nhưng up ROM khác là mất tác dụng. Không cần PM cho mình vì mình cũng ko có mã=))

ManhKeu

Active Member
Đã có IM+ mới phiên bản 7.6.1 rồi. Anh em Việt hóa và kiếm thuốc cho nó uống nhé ! bản này chat và gọi Skype đó ! Rất tiếc là tôi cài nó báo là hết 7 ngày rồi !

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản Tria IM+ v7.6.1

Bản Việt hoá hoàn chỉnh cho anh em đã mua mã đăng ký.
Mã v7.0.1 vẫn dùng được cho bản mới.
Thêm chức năng chát Skype
Chi tiết cập nhật tham khảo tại trang chủ

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?hzmkjogmizo[/DOWNLOAD]​

PhongQuang

Super V.I.P
Bản này có Tiếng Việt rồi mà đâu cần phải Việt Hóa?

Bạn kiểm tra lại bản Tiếng Việt gốc của nó dịch có đủ chuỗi không rồi phát biểu~X(. Trên bài giới thiệu đã ghi: Bản Việt hoá hoàn chỉnh...

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá bản Tria IM+ v7.7.1

Dành cho anh em đã mua mã đăng ký.
Mã v7.0.1, v7.6.1 vẫn dùng được cho bản mới.
Chi tiết cập nhật xem tại trang chủ
Bản gốc đã có Tiếng Việt nhưng còn thiếu nhiều chuỗi cập nhật chưa dịch, nên mình Việt hoá lại cho đầy đủ và dễ hiểu hơn.
Bỏ đi nhiều ngôn ngữ không dùng đến cho nhẹ.

vietphuong73

Mod Phong Quang tiện tay việt hóa bản Lite đi, bản đó free, và cũng đủ dùng. Các bản Plus cần có key mà không phải ai cũng mua key.
Cám ơn Mod.

vnanhvn

Việt hoá bản IM+ 7.1.1 lite theo yêu cầu của các bạn

Các bác giúp em với ạ! Em đang dùng P835 và dùng IM lite 7.1 nhưng chỉ đăng nhập vào trong list được, còn khi mở của sổ chat vơi ai đó thì nó thông báo như sau " A problem há occurred with IMPlus.exe.
Please tell microsoft about this problem, at no cost to you. The data is used exclusively ti improve products."

Mong các bác giúp em với ạ !

PhongQuang

Super V.I.P
Các bác giúp em với ạ! Em đang dùng P835 và dùng IM lite 7.1 nhưng chỉ đăng nhập vào trong list được, còn khi mở của sổ chat vơi ai đó thì nó thông báo như sau " A problem há occurred with IMPlus.exe.
Please tell microsoft about this problem, at no cost to you. The data is used exclusively ti improve products."

Mong các bác giúp em với ạ !
Bạn nên mua key với giá 50K ở đây dùng ổn định hơn:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?73219-[HN-TQ]Registration-Key-IM-50k