• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

PhongQuang

Super V.I.P
Thế bác cũng pm cho em 1 vé thử xem, vì em chưa bao giớ dùng kkk cho IM+ 7.0.1 hết , có gì pm em sớm sớm nha :D
P/s: Em đã từng sài hết bản dùng thử của 6.1.1 , và khi down bản 7.0.1 full của mấy trang trước về login thì nó vẫn bắt đăng ký mặc dù đã HR
Bạn thử dùng cách mới này xem.

ThaiKien

Super V.I.P
Bác cho hỏi làm cách nào để vào được
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\AdditionalInfo
IM+ của em chết mấy hôm nay rồi.
Cám ơn bác.
Sử dụng những phần mềm can thiệp vào res như Resco Explorer, Total commander...

anhtuhntl

Mình củng thấy rất nhiều diển đàn gặp vấn đề không đăng ký được IM,ngay cả mình củng mày mò nhiều mà vẩn chả đăng ký được,anh em nào có crack chia sẻ moi người xài chung với!Thanks(mình xài bản 7.0.1)

vnanhvn

hưc hưc, của em thì nó chẳng đòi gì cả. Nhưng nó cứ nhấp nháy mà chẳng vào online gì cả. Cứ đứng im thế luôn các bác ạ! Giúp em với!

Theanhgttn

Mình thấy nó chạy rất tốt mà, cứ copy 2 phai vào chỗ cài đặt IM (kể cả sau khi cài có chạy IM cũng không sao), sau đó chạy phai impluls.exe để reset trial dùng thử IM là ok mà.

Theanhgttn

Mình thấy chương trình chát miễn phí PALRINGO rất hay. Nếu có thể thì bạn Việt hóa chương trình này cho mọi người trên diễn đàn nhé (khỏi phải lo tìm cách crack như IM+ nữa).

tainhachay

Active Member
Việt hóa SHAPE Services IMPLUS v7.0.1

Tin mừng cho anh em vì đã có bản "tốt" cho IM+
Mặc định của nó cũng có Tiếng Việt. Mình chỉ fix lại bản Việt hóa cho dễ hiểu
Lưu ý: Trước khi cài bản mới các bạn phải xóa hết bản cũ và mọi thứ liên quan đến nó như:
My Device> Application Data>IMPlus
HKEY_LOCAL_MACHINE/Software/Apps
Nếu chưa được thì HR máy cài lại từ đầu là OK.

thưa anh là con atom life của em không đăng nhập đc ah! chỉ nháp nhay màu xanh thôi ah!

onfuture

wow, e mún down mấy chú này về. nhưng cũng gặp nhiều rắc rối.
Hôm qua e cài bản chat này vào máy nhưng ko chạy.

Mr_DHL

Cứ bản cũ mà dùng các bác ạ. Cái mới đôi khi cũng chưa hoàn thiện cho lắm.

blackhawkdown

e đã down về và dùng thử , rất hay , đủ các tính năng thường có trong yahoo mess , như status , avatar , avail , invi ..... nhưng vấn đề ở đây là , trong danh sách bạn bè em chia làm nhiều nhóm , nhưng khi onl trên ppc , chỉ hiển thị duy nhất 1 nhóm đầu tiên , và em mò mẫm vẫn chưa tìm ra cách . bác nào giúp em với ạ

tllp04

Bác HaChau cho em hỏi chút: Em download bản IM+ V. 7.0.1 về cài chạy được 07 ngày nó lại báo hết hạn ko dùng được nữa là sao vậy nhỉ? Bác chỉ cho em cách khắc phục với, em cảm ơn!

ThaiChienvn

Bác HaChau cho em hỏi chút: Em download bản IM+ V. 7.0.1 về cài chạy được 07 ngày nó lại báo hết hạn ko dùng được nữa là sao vậy nhỉ? Bác chỉ cho em cách khắc phục với, em cảm ơn!
Bạn coi bài này làm theo là dùng tốt.

PhongQuang

Super V.I.P
bạn có thể cho mình 1 key dùng cho máy 02minis không?cảm ơn bạn trước

Muốn dùng ổn định IM+ bạn cần phải mua mã thôi, đến thời điểm giờ vẫn chưa có bản nào dùng "tốt" cả.
Chú ý: Lần sau bạn không được xin k@y trên PV. Phạm quy đấy.