• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

hlp

cho e hỏi hình như bản 5.34 của im+ ko hỗ trợ vuốt của touchflo 1.4 nữa ạ? Hơn nữa bản này ko cho nhìn thấy stt của các bạn mình thì phải...có bác nào bị như e ko ạ..e đang dùng bản 4.57 thấy ngon lành...bản này giao diện hơn tí mà mất mấy cái kia thì chắc e quay về bản cũ mất :D thanks các bác

Chỉnh sửa cuối:

pda04

có bản original tiếng Anh ko, tiếng việt dịch cùi băp thí mồ

Đúng là cái thằng cha dangkhoivt này ăn nói vô duyên. Không biết cám ơn các bác đã bỏ công sức ra việt hoá pm cho xài, mà còn nói như thế thì đúng là Pótay! Cho ông này đi du lịch đi các Mod.

butala

có bản original tiếng Anh ko, tiếng việt dịch cùi băp thí mồ

Cái này là khu vực Việt Hóa, dành cho các bạn không thích sử dụng tiếng anh, hoặc không thông thạo tiếng Anh, bạn là Pro thì chỉ cần search trên mạng, có rất nhiều phiên bản khác nhau hoàn toàn bằng tiếng anh đấy!

nonoone711

sao minh down IM Plus (5.34) ko dc, ko thấy file đấu hết, bác nào có vui lòng gửi tin nhắn cho mình với hay wa yh cũng dc yh:zzmr_vzz@yahoo.com. mình dùng O2 ZINC user: Vu Thanh.Thank mấy bác!!!

bibaboo026

cài đặt và sử dụng bt thoy bạn ah, thank a HaChau Phát là okie.
vẫn down bt nhá. xài good!

Last edited by a moderator:

hikarupiku

sao em cài đặt vào máy và xài chương trình mà máy cứ báo lỗi ko kết nối được mặt dù máy em xài GPRS để lướt web vẫn bình thường xài chương trình slick vẫn ok

kiamino

em cài bản IM+ 5.34(việt hóa) vào máy mà không thấy tiếng viêt vậy các bác ! chỉ tòan là tiếng anh thôi à ! em mới dùng O2 xda lls nên chưa thạo về các soft , xin các bác chỉ giáo dùm em !
Thank !

caoquy8x

Cập nhật Việt hoá IM+ 5.34

Phiên bản mới thay đổi rất nhiều về chuỗi cũng như tổ chức lại các hộp thoại. Tương thích VGA không cần phải can thiệp như trước nữa.

File CAB đã đóng gói sẵn tiếng Việt, chỉ việc cài đặt và sử dụng.

Mã:
[CENTER][URL="http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/PV%20IMPlus%205.34%20VIE.cab"][B][FONT=Times New Roman][SIZE=5]DOWNLOAD[/SIZE][/FONT][/B][/URL]
[/CENTER]

Cài xong nhưng ko có tiếng việt bạn ơi.

datdatdat

lycucu

Việt hóa IM+ 5.35
của bạn nguyenphucondao

Phần mềm Chat nổi tiếng trên PPC. Phiên bản fix lỗi nghiêm trọng của bản 5.34. Thêm vài chục chuỗi ký tự. Bản này chat khá sướng và mượt mà.​

[/COLOR][/SIZE][/B]

http://www.4shared.com/account/file/59722713/c41314ef/VH_IM_535_PPC_NguyenPhuConDao.html

anh ơi sao em cài vào con Atom cài xong nó hiện lên cái bảng
please select language you wish to use
Supported lamguaes:
- English
- French
- Italian
- Rusian
- German
không có VietNam sao em chọn bi giờ ! giúp em với!

HaChau

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hoá IM+ lên 5.42

Hình ảnh:

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/download.php?dezqxj3mnmq"][SIZE=5][B]Download[/B][/SIZE][/URL]

won

Ra bản 5.43 rồi, Bác Hà crack rồi việt hóa cho anh em xài ké nhak, thanks.