• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá "Menu" hướng dẫn

tuyetha

đến Menu_loc.rsc ko biết làm luôn potay.com

Đến đỏ rồi thì bạn mở nó ra sẽ thấy 3 dòng,2 dòng đầu là trần dũng thì bạn ấn phím giữa rồi xóa ông ấy đi(phím C) và ghi gì bạn thích vào (cho cả 2 dòng) rồi ấn phím 7 chọn lưu(7).Xong!
Ra menu =>option=>exit.Done!
Vào lại menu=>ưoa hay quá

daocbn2

em đổi đc tên menu rồi , thế đổi tên tất cả các icon như thế nào , dùng phần mềm gì thế , em seach tìm thấy toàn cách khó làm quá hix

n2ln2l

Nếu máy bạn đx cài Font Tiếng Việt rồi thì bạn làm như sau :
1.Tải File đính kèm sau về.
2. Dùng phần mềm quản lý máy (X-plore...) chép tập tin "Applications.dat" vào C\System\Data và thay thế tập tin sẵn có.Khởi động lại máy và chiêm ngưỡng thành quả.:D
Nếu máy bạn chưa cài Font Tiếng Việt thì hãy qua đây lấy cái file về cài :trong này cả cả Font Tiếng Việt luôn nên nếu có font rồi sợ trục trặc gì đó.Tớ vẫn dùng Font riêng (Font của DQS) không dùng font của bộ này.
Link : http://pdaviet.net/showthread.php?t=62154

anttim

Posted via Mobile Device
Anh Dũng làm luôn cho 7610 được ko anh? Máy của em giờ soft gì cũng có chỉ mong sao cái
MENU= > tên em. hìhì, thanks anh trước. online= 76,sorry not thanks đc

h04ngl0ng

attachment.php
chà.font chữ đẹp quá.bạn cọ thể chia sẻ cho mọi người được không?

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
Anh Dũng làm luôn cho 7610 được ko anh? Máy của em giờ soft gì cũng có chỉ mong sao cái
MENU= > tên em. hìhì, thanks anh trước. online= 76,sorry not thanks đc

76 rất tiếc không có máy tét nhưng cũng ok thôi. Bạn có thể LH qua: Speedracer6444@yahoo.com.vn

attachment.php
chà.font chữ đẹp quá.bạn cọ thể chia sẻ cho mọi người được không?

Bạn qua topic font của daoquangsu ở đó có font bạn cần