• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá "Menu" hướng dẫn

punchan

Ở chức năng thay tên MENU và Thay Icon Menu>> Sau khi thành công thì không cần khởi động lại máy >> Ra ngoài Menu>>Options>Exit rồi vào lại xem kết quả... Còn các chức năng khác tự khám phá>:)
cái nè có thật là cho mọi loại máy ko anh?3230 của em pữa trước phải FM thẻ nhớ vì nghịch Việt hóa Menu:-?

ngoclinh2008

theo minh NGUYENTRANDUNG nên nói kĩ thêm một chút .sau khi vao như bạn sẽ thay thế CEPTEAM bằng tên mình muốn nhưng phải thay o 2 chỗ CEPTEAM va lưu ý cần phải giống nhau.ko được thêm kí tự.dù sao cũng thanks

quocminh123

thank for you!

anhtam cho em hỏi cái 7610 có xài được không vậy? sao mấy lần em gửi câu hỏi rồi vài ngày lên đây là không thấy đâu hết, kỳ cục quá đi! không biết tại sao nữa. em là dân quê nên nhờ anhtam chỉ cho vài bí kiếp để lên đời cho con 7610 dùm. thank anhtam trước!:))

d102

^^

mình có 1 cách khác đơn giản hơn rất nhiều.mà việt hóa được menu hướng dẫn ra tiếng anh hay việt tùy bạn.không giới hạn ký tự dịch rất hay...bạn nào thick mình sẽ hướng dẫn các bạn=D>

kute_1988

Uh. Nêu thê thì bån lâp topjc di hay chî dân o dây cüng dc
xin loi các Mod ,Em online mobile ko gõ dc tiêng viêt åh. thanks

Cá nhân hóa MENU
Phần mềm ANHTAMHCM đa chức năng! >:)

attachment.php

anh tam ơi .sao em đung phần mềm này đổi tên menu xong .vẫn không có gì thay đổi cả .sd pm này có cần cài thêm pm nào khác nữa không anh .mong anh giúp đở .

NGUYENTRANDUNG

anh tam ơi .sao em đung phần mềm này đổi tên menu xong .vẫn không có gì thay đổi cả .sd pm này có cần cài thêm pm nào khác nữa không anh .mong anh giúp đở .

Khi đổ tên Menu xong bạn vào Menu>>>Options>>>Exit để áp dụng thay đổi nhé! Không cần cài thêm pm nào cả;)

Khi đổ tên Menu xong bạn vào Menu>>>Options>>>Exit để áp dụng thay đổi nhé! Không cần cài thêm pm nào cả;)

mình làm đúng như bạn nói .mình vào phần sửa tên menu>>>tạo tên menu APP đổi tên xong no hiện bảng >>>xin chờ trong 5s >>> xóa bộ nhớ tạm >>>thao tác thành công ....sau đó mình làm đúng như ban nói .>>>ko có hiện tượng thay đổi gì :(:(:((mình đung n70me)

JuRay-Duan

mình làm đúng như bạn nói .mình vào phần sửa tên menu>>>tạo tên menu APP đổi tên xong no hiện bảng >>>xin chờ trong 5s >>> xóa bộ nhớ tạm >>>thao tác thành công ....sau đó mình làm đúng như ban nói .>>>ko có hiện tượng thay đổi gì :(:(:((mình đung n70me)
Thử Restart máy lại xem sao bạn, ^^,! Chúc thàh côg,,

thusinhbuon

anh Dũng ơi em làm giống y hệt theo cách của anh , giờ chẳng vào được nổi menu :(( thế là sao hả anh , em đang dùng N70

DreamLand

anh Dũng ơi em làm giống y hệt theo cách của anh , giờ chẳng vào được nổi menu :(( thế là sao hả anh , em đang dùng N70
Bạn phải chắc chắn là đúng như hướng dẫn, mình làm đúng như hướng dẫn xài bình thường nè bạn, mình cũng N70. Bạn không vào được Menu , thì hãy remove và làm lại xem sao , phải chắc đúng chứ đừng sai nha bạn.
Posted via Mobile