• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá "Menu" thay đổi trong gói mới cực kỳ đơn giản

nguyendoankk

Pác làm dùm em káj tên ™»†v†r.ßìn††«™ Này vớj.Em dùng siêu dịch đổi tên được rùi. Nhưg khi khởj động lại máy thì mất lun trở về Menu mặc định.

Chú ý viết bài đúng chính tả bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Pác làm dùm em káj tên ™»†v†r.ßìn††«™ Này vớj.Em dùng siêu dịch đổi tên được rùi. Nhưg khi khởj động lại máy thì mất lun trở về Menu mặc định.

Chú ý viết bài đúng chính tả bạn nhé!!!

Vấn đề này là do lỗi của bạn đó thôi!Các từ của bạn là do bạn dịch quá dài,vượt quá giới hạn ký tự.;;)
Bạn nên nhớ rằng khi trước khi dùng Siêu dịch đổi tên thì bạn hãy nhớ đếm xem nguyên mẫu của từ bạn muốn đổi tên ấy có độ dài bao nhiêu ký tự.Để rồi bạn hãy vào đó đổi tên lại ngắn hơn hoặc bằng với các ký tự nguyên mẫu ấy!!!;;)

nguyendoankk

Không phải là dài đâu.Mà hôm trước mình có 4mát lại máy và thẻ nhớ,Nhưng khi cài lại tên Menu thì không được nữa,cứ mỗi lần khởi động lại mất.Trước đây mình đổi như thế vẫn được mà. ai làm được thì giúp mình với.

91ngheo

Giúp e làm icon khác được k? E đã thử làm file Mbm rồi nhưng k đc, a Trần Dũng hướng dẫn e cái

curoa

Trần Dũng bạn júp mình 1lần nữa VH menu tên BAO_LINH viết hoa theo chữ thư pháp với.Mình đợi đã lâu rồi .Lần trước có 1 bạn đã júp nhưng mình ko down về được.Thank so much !!!