• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa PocketMusic4.3.4

tula2006

Ngồi buồn ko có gì làm e việt hóa Phần mềm nghe nhạc PocketMusic v4.3.4 khá nổi tiếng mà các bác đã biết,các bác tải tập tin đính kèm giản nén rồi cop vào thư mục cài trên ppc nhé

haihanh

Ngồi buồn ko có gì làm e việt hóa Phần mềm nghe nhạc PocketMusic v4.3.4 khá nổi tiếng mà các bác đã biết,các bác tải tập tin đính kèm giản nén rồi cop vào thư mục cài trên ppc nhé

mình cài rồi SR sau đó vào chương trình thì không chạy được mà cũng không mở được Pocketmusic nữa là sao vậy ?

tula2006

mình cài rồi SR sau đó vào chương trình thì không chạy được mà cũng không mở được Pocketmusic nữa là sao vậy ?

bác giải nén file mà e đã up ở trên, rồi cop đè lên file gốc của chương trình trong thư mục cài đặt trên ppc thế là được a,mọi người dùng co sao đâu a,bác xem lai xem sao nhé.
Thân!

bodyguard

Em hỏi hơi ngoài lề một chút nhé, Cái phần mềm này có phải nghe nhạc lớn hơn thằng Windows Media trong máy phải không??

Phoenix

Em hỏi hơi ngoài lề một chút nhé, Cái phần mềm này có phải nghe nhạc lớn hơn thằng Windows Media trong máy phải không??

Thông thường các phần mềm hỗ trợ nghe nhạc như i-music, TCPMP hay Pocketmusic... có nhiều chức năng để chỉnh âm thanh (phần equaliser: các chế độ như: pop, rock hay tùy chọn...) Điều này có làm tăng âm lượng lên một chút so với WMP. :D

dienht

Active Member
Em cài vào con Mini của em cũng ko được anh à, không biết có phải em làm sai gì ko vậy. cài vào Card có được ko anh?

tula2006

Em cài vào con Mini của em cũng ko được anh à, không biết có phải em làm sai gì ko vậy. cài vào Card có được ko anh?

được mà bác, e cũng đang dùng mini nè ko bị sao cả,bác chỉ cần cop đè file e up ở trên vào thư mục cài đặt pocketmusic rồi chạy là được a
Thân!

haihanh

Mình đã làm như vậy rồi vẫn không được bạn ah,bạn xem lại nhé.minh cài bản tiếng Anh thì vẫn chạy vô tư mà.Mình cũng dùng O2mini.

VIETHOANGBABY

Mình dùng O2neo khi vào Effects để tăng bass lên thì nó giật đùng đùng không hiểu lý do gì kể cả tiếng anh lẫn tiếng việt mặc dù cài cả bản 4.3.4 rồi cũng vẫn thế ????????

alexhai

Vì cái loa ngoài của bạn cũng chỉ có thể chấp nhận 1 tần số âm thanh nhất, định, bạn đừng tăng quá mức, sẽ hư đấy, các equalize chỉ có tác dụng khi xài tai nghe thôi bạn ah

rockbui71

đặt chế độ nghe cho nó hợp lý là được, các bác cứ cho max lên thì ù ù là phải, xài poketmusic này hay hơn imusic hay một số trình khác, không phải xài thêm tool boost bass treble mà nó tích hợp luôn trong trương chình. nói chung mình đang xài và cảm thấy khá tốt

xianghua3009

nhưng tìm font tiếng việt ở đâu vậy ? mình tìm hoài không thấy , bạn cho mình link được không ?