• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa PocketMusic4.3.4

tta

mình đang muốn remove pocketmusic nhưng không được(treo máy), cài đè lên cũng treo máy luôn ,vui lòng chỉ mình cách xóa trong registry để cài mới lại để máy không báo lỗi (xóa trong các mục gì?),mình sài o2mini,pocketmusic 4.3,có key nhưng máy báo ellegal.thanks

mình đang muốn remove pocketmusic nhưng không được(treo máy), cài đè lên cũng treo máy luôn ,vui lòng chỉ mình cách xóa trong registry để cài mới lại để máy không báo lỗi (xóa trong các mục gì?),mình sài o2mini,pocketmusic 4.3,có key nhưng máy báo ellegal.thanks
Bạn thử dùng SKTools để remove xem có bị treo ko nhé?
sao em cài không đc nhỉ ?
Bạn cài ko được nhưng cụ thể là nó báo lỗi gì bạn nhỉ? Bạn nói chung chung như vậy thì làm sao giúp bạn được? Những bài viết như vậy mình coi là spam nên bạn đừng post những bài viết nói chung chung, ko rõ ràng như vậy nữa bạn nhé!

Last edited by a moderator:

ntuanhungls

em cài đè lên thì hông hỉu sao chương trình chạy giật đùng đùng -> em tắt-> nó ngủ luôn , vậy là sao ?:-??

ptrithang

Em cài vào con Mini của em cũng ko được anh à, không biết có phải em làm sai gì ko vậy. cài vào Card có được ko anh?
mình đã cài thử trên con mini bình thương hiển thị tốt!

giang81

Bạn ơi .. cái này cài được trên win06 ko? Mà sao mình cài trên win05 cho em NEo thì cứ chạy được một lúc thì không bị treo máy thì lại bị giật đùng đùng ... Không biết là do máy hay do lỗi phần mềm .. Bạn nào bị như mình chưa ?
Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn ơi .. cái này cài được trên win06 ko? Mà sao mình cài trên win05 cho em NEo thì cứ chạy được một lúc thì không bị treo máy thì lại bị giật đùng đùng ... Không biết là do máy hay do lỗi phần mềm .. Bạn nào bị như mình chưa ?
Thanks

Việt hóa thì không ảnh hưởng gì tới chương trình khi chạy Bạn nhé! Còn muốn dùng chương trình thì Bạn nên cài phiên bản mới hơn đi giờ là phiên bản 5.0.x rồi chạy ok đấy! Chúc vui!;;):-?

vuvietanh

xem file word ko hiển thị được tiếng Việt!

cái pocket nhà em xem ko được file world( tiếng Việt). Các bác nào có giúp em với!:((

ThaiKien

Super V.I.P
cái pocket nhà em xem ko được file world( tiếng Việt). Các bác nào có giúp em với!:((
Bạn hãy tìm bộ font hệ thống và cài trực tiếp vào Main sau đó khởi động lại máy là được!

binhdt2005

phần mềm này chỉ chuyên cho nghe mp3 thôi hả anh? mấy định dạng khác có nghe tốt ko?

daqauto

Các bác cho em hỏi làm thế nào để CR đựoc thằng PocketMusic này với. Em đang dùng bản 5.0.6

Với lại có cách nào để nghe nhạc ngay màn hình Today luôn được ko, vì mỗi lần em chạy nó đều hiện lên cái màn hình to đùng