• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt Hoá] Quick Office 6.0.270 S60v5 Bởi rinhvh_SymPViet

CongVoi

Super V.I.P
[SymPViet S60v5] Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá

Là Pm hổ trợ đọc, sửa văn bản quá nổi tiếng VH bởi rinhvh.Người Test CongVoi

Cài đặt:Đầu tiên các bạn muốn cài đc PM này thì các bạn phải tải ở file đính kèm dưới: File_Goc_PDAViet.rar.Giải nén và cài vào máy trước.Rồi mới cài đc PM VH bản mới nhất này.

http://www.mediafire.com/?wbyajgmtjmt
Hoặc:
http://vnnshare.com/download.php?file=739841928

Chỉnh sửa cuối:

nam303hp

Rất tuyệt, bản này fix được 1 số lỗi ở bản OFFICE 4.60. Giao diện đẹp, và rất dễ dùng.

hungthieuk01

thank rất tuyệt, hic mà bật toàn màn hình lên rồi ko biết làm sao trở lại ban đầu nữa đành thoát ra

danhchan1999

Sau khi tôi cài file goc (phải sign mới cài được) thì cài file QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.270.S60v3.VH.sis, nó bảo không cài được úng dụng bởi nhà cung câp không đáng tin cậy. Khắc phục thế nào đây các bác.
Khắc phục là fải hack máy, thế là cài ok.

Chỉnh sửa cuối:

tanphuocknnts

help me!!!!ko cai duoc Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá sao khi download ve giai ne ra va cai thi may bao loi"Phan mem duoc bao ve boi nha cung cap".vay la sao vay?

m0nk3y86

help me!!!!ko cai duoc Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá sao khi download ve giai ne ra va cai thi may bao loi"Phan mem duoc bao ve boi nha cung cap".vay la sao vay?
Đầu tiên các bạn muốn cài đc PM này thì các bạn phải tải ở file đính kèm dưới: File_Goc_PDAViet.rar.Giải nén và cài vào máy trước.Rồi mới cài đc PM VH bản mới nhất này.
Mà nếu bạn hackphone rùi thì cài sẽ ko bị báo như thế nữa đâu.

123cpTai

[SymPViet S60v5] Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá

Là Pm hổ trợ đọc, sửa văn bản quá nổi tiếng VH bởi rinhvh.Người Test CongVoi

Cài đặt:Đầu tiên các bạn muốn cài đc PM này thì các bạn phải tải ở file đính kèm dưới: File_Goc_PDAViet.rar.Giải nén và cài vào máy trước.Rồi mới cài đc PM VH bản mới nhất này.

Cám ơn pác nhiều.Ước gì có nguyên gói ứng dụng cho Dong S60 v5 hihi.
Làm một phát mặc sức mà test . Khì khì:|

dieuanh

bạn ơi, tôi có file cer rồi mà tại sao vẫn không cài được helloOX 1.03 là sao nhỉ, giúp mình nhé, nó toàn báo là chứng chỉ hết hạn

CongVoi

Super V.I.P
bạn ơi, tôi có file cer rồi mà tại sao vẫn không cài được helloOX 1.03 là sao nhỉ, giúp mình nhé, nó toàn báo là chứng chỉ hết hạn

Có file cer của chính máy bạn rồi thì phải sign nữa mới cài đc nhé!!!

LeMyChinh

bạn coi bài của cong vòi nhé
Có file cer của chính máy bạn rồi thì phải sign nữa mới cài đc nhé!!!
rùi wa đây tìm hiểu cách sign file helloOX 1.03 :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47471 cài vào là hack ok ngay chuc bạn thành công nhá:))
mấy ban chỉ mình cách giải nén di,mình moi xài 5800 nên ko biết?hix..
úi hỏi hiểm thế bạn jia? nén trên DT hay trên PC thì mọi người mới bít jups bạn đươc chứ
trên PCnếu máy bạn đã có PM winraR thì bạn chỉ cần tìm flie cần jai? nén (hầu hết là hình 3 quyển sách) chuột phải=> extrackhere ;là ok thui
trên DTthì bạn..................tự tìm hiểu :p vì mình chưa nghiên cứu vấn đề này bao jo`:p
chúc bạn vui;;)

thunga01

bạn ơi, bạn có thể hỗ trợ mình phần mềm Virtual Keyboard down về được ko? Đừng up ở Mediafire mình down ko được. Cám ơn bạn trước.

vuchungthvdlt

File_Goc_PDAViet.rar của bác khi cài trên máy báo lỗi nhà cung cấp, bác có cách nào giúp em không?

hieu138

cái thanh cuộn kô sư sụng được,rất bất tiện,hình như cái bản 6.0 này kô phải cho 5800,nhưng mà méo mó có hơn kô phải kô?
thanks bác vì đã share