• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt Hoá] Quick Office 6.0.270 S60v5 Bởi rinhvh_SymPViet

m0nk3y86

File_Goc_PDAViet.rar của bác khi cài trên máy báo lỗi nhà cung cấp, bác có cách nào giúp em không?
Bạn down file đã jải nén chưa mà cài??? Nếu jải nén mà báo lỗi nhà cung cấp, tức là bạn fải sign pm hoặc hackphone mới cài đc.

tanphuocknnts

help me,sao khi tải Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá về và cài vào máy 5800 thì ok(theo hướng dẫn),nhưng khi sử dụng (khi truy nhập vào thẻ nhớ)thì máy báo "overflow error" là sao vậy?

vuchungthvdlt

Pác ơi, em không dùng được, pác làm ơn pác sign hộ em với, em mới dùng lên còn gà lắm :(

maximux3000

ko biết sao mà mình cũng ko cài đc , cài nhiều lần lắm mà ko đc bác àh. chạy đc file File_Goc_PDAViet.rar vô máy còn quickof thì ko run đc....mặc dù máy đã hack và cũng có cer luôn nhưng ko đc

m0nk3y86

Pác ơi, em không dùng được, pác làm ơn pác sign hộ em với, em mới dùng lên còn gà lắm :(
Trên đời ko fải cái j cũng hộ đc đâu, tự làm đi. Mún sign thì fải có 2 file là cer & kkk, mà 2 cái đó chỉ cung cấp theo IMEI của máy. Vì thế mỗi máy sẽ có file cer & kkk khác nhau. Bạn nên vào topic Nhận lấy file Cer cho anh em từ OPDA để nhờ lấy júp nhé!

tanphuocknnts

Thanks bạn nhiều,nhưng bây giờ thì cai duoc Quick Office 6.0.270 S60v5 Việt Hoá,nhưng khi sử dụng(truy nhập vào thẻ nhớ) máy báo"overflow error",là sao vậy?

Auto

cài mà file cứ báo corrupted? của cái Quickoffice
Có thể file lúc down về lỗi, bạn down lại thử xem!
Posted via Mobile Device

ko biết sao mà mình cũng ko cài đc , cài nhiều lần lắm mà ko đc bác àh. chạy đc file File_Goc_PDAViet.rar vô máy còn quickof thì ko run đc....mặc dù máy đã hack và cũng có cer luôn nhưng ko đc
.rar thì phải giải nén chứ bạn! ;;)
Posted via Mobile Device