• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Screen Off and Lock

addboss10

Phần mềm quá good. Nhưng mình đặt hiệu ứng tắt màn hình (Old TV off chẳng hạn) thì khi tắt màn hình bằng nút nguồn k có hiệu ứng mà chỉ tắt bằng shortcut mới có. Liệu có cách nào khắc phục k bạn?

PhongQuang

Super V.I.P
Phần mềm quá good. Nhưng mình đặt hiệu ứng tắt màn hình (Old TV off chẳng hạn) thì khi tắt màn hình bằng nút nguồn k có hiệu ứng mà chỉ tắt bằng shortcut mới có. Liệu có cách nào khắc phục k bạn?
Chỉ tắt bằng ứng dụng thì mới có hiệu ứng.

Last edited by a moderator:
minh thay cai do binh thuong thoi minh dang sai Proximity Sreen off cung ko dc cai do chi khoa man hinh thoi con muon mo thi lam saoco bam nut volume dc ko :-?

hungdaica1

các bạn ơi cho mình hỏi chút.mình cài cái hiệu ứng lúc khóa phím tự nhien màn hình nhấp nháy rồi mới khóa.liệu cài hiệu ứng có hỏng màn hình không?

PhongQuang

Super V.I.P
các bạn ơi cho mình hỏi chút.mình cài cái hiệu ứng lúc khóa phím tự nhien màn hình nhấp nháy rồi mới khóa.liệu cài hiệu ứng có hỏng màn hình không?
Không vấn đề gì đâu bạn.:D

tuananhnguyen89

các bạn cho mình hỏi mình cài cho điện thoại của mình nhưng bị mất rung tin nhắn. Cụ thể hơn là khi mình tắt màn hình bằng phím nguồn như bt thì ko sao nhưng tắt bằng screen off and lock thì có tin nhắn đến màn hình chỉ bật lên chứ k rung nữa. Mong các bạn chỉ mình cách khắc phục. Thân!

Hchien2009

mình xài HTC one cài vào khóa màn hình nhưng khi mở khóa vẩn phải ấn nút nguồn, ai có app nào mở khóa không cấn nút nguồn không cho xin
thanks