• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Vito Winterface v1.0 - Giao diện Iphone cho PPC!

phongthanminh1

Trong lúc đợi các phần mềm mang phong cách Iphone đến cho PPC thì Winterface v1.0 của VITO có lẽ sẽ đáp ứng phần nào mong đợi của bạn.

Các bạn tải bản 1.01 tại đây nha, ban full đó. Bản này sửa lổi không hiển thị contact và vuốt unlock nhạy hơn

file.php
file.php

http://www.zshare.net/download/150215961074cc0d/

đây là phần việt hóa,các bạn chép vào nơi cài đặt nhé

http://www.4shared.com/account/file/55375234/678cbe8e/Viet_nam.html

Chúc các bạn vui vẻ với giao diện mới này

NHỚ THANK NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

Lesangmd

Hình như phongthanminh1 và NguyenPhuConDao ...là một thì phải . Một người chuyên đi giới thiệu phần mềm của người khác việt hóa . Lẽ ra người nào việt hóa thì người đó sẽ giới thiệu chứ !?
Bạn NguyenPhuConDao quả thật là rất tích cực trong việc việt hóa các phần mềm mới . Tuy nhiên mình có một góp ý nhỏ là không nên đề chữ (R) sau chữ NguyenPhuConDao , vì Bạn không phải là tác giả của phần mềm này !

phongthanminh1

Hình như phongthanminh1 và NguyenPhuConDao ...là một thì phải . Một người chuyên đi giới thiệu phần mềm của người khác việt hóa . Lẽ ra người nào việt hóa thì người đó sẽ giới thiệu chứ !?
Bạn NguyenPhuConDao quả thật là rất tích cực trong việc việt hóa các phần mềm mới . Tuy nhiên mình có một góp ý nhỏ là không nên đề chữ (R) sau chữ NguyenPhuConDao , vì Bạn không phải là tác giả của phần mềm này !

Nhìn lên trên nhé,bản 1.01 ai làm đó,chắc bạn toàn thế này thôi hả,CHÁN QUÁ ĐI THÔI
Bạn nên đi làm việc có ích cho người khác đi,ngồi đó mà soi người khác như thế,hay là ngồi ăn không ngồi rồi,kiếm chuyện để spam hả,mình post cho mọi người sử dụng mà vẫn giữ nguyên tác giả,và mình cũng không phải là kẻ ăn không ngồi rồi như bạn,mình cũng việt hóa rất nhiều phần mềm cho anh em trong diễn đàn,thật xấu hổ vì bạn là Trial Mod

=))=))=)):)):))>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

cq_khanh

Sắp sửa có vụ cãi nhau rồi. Nhưng mà công nhận cái bác Trial Mod này lắm chuyện thật. Cứ cho là bác NguyenPhuConDao lấy của người khác đi, thì sao bác ko đi mà lấy của người khác post lên cho anh em dùng. Kể cả bác ấy có lấy của người khác hay lấy trên mạng nhưng bác ấy post lên cho anh em 4rum dùng là bác ấy đã có công rồi. Phải cảm ơn mới đúng. Mà tui thấy bác ấy việt hóa nhiều phết chứ. Mặc dù ít tham gia trên pdaviet nhưng trên tinhte thì tui là thanh viên tích cực đây. Những đóng góp của bác Nguyenphucondao này rất co ích đây.

Lesangmd

Nhìn lên trên nhé,bản 1.01 ai làm đó,chắc bạn toàn thế này thôi hả,CHÁN QUÁ ĐI THÔI
Bạn nên đi làm việc có ích cho người khác đi,ngồi đó mà soi người khác như thế,hay là ngồi ăn không ngồi rồi,kiếm chuyện để spam hả,mình post cho mọi người sử dụng mà vẫn giữ nguyên tác giả,và mình cũng không phải là kẻ ăn không ngồi rồi như bạn,mình cũng việt hóa rất nhiều phần mềm cho anh em trong diễn đàn,thật xấu hổ vì bạn là Trial Mod

=))=))=)):)):))>:)>:)>:)

Cám ơn !Bạn đi xấu hổ thay cho người khác làm gì thế bạn . Tôi không làm trial mode topic này , và cũng không cám thấy phải xấu hổ . Tôi chả cần spam làm gì cho mệt vì chả cần thiết . Cái gì của mình có thì nhận , không phải của mình mà cũng nhận thì phải thấy xấu hổ mới phải chứ . Thôi cứ làm việc của bạn đi , chắc cũng sắp sửa lên thành viên VIP rồi đó .

pda04

Sắp sửa có vụ cãi nhau rồi. Nhưng mà công nhận cái bác Trial Mod này lắm chuyện thật. Cứ cho là bác NguyenPhuConDao lấy của người khác đi, thì sao bác ko đi mà lấy của người khác post lên cho anh em dùng. Kể cả bác ấy có lấy của người khác hay lấy trên mạng nhưng bác ấy post lên cho anh em 4rum dùng là bác ấy đã có công rồi. Phải cảm ơn mới đúng. Mà tui thấy bác ấy việt hóa nhiều phết chứ. Mặc dù ít tham gia trên pdaviet nhưng trên tinhte thì tui là thanh viên tích cực đây. Những đóng góp của bác Nguyenphucondao này rất co ích đây.

Phần mềm này do bác Nguyenphu việt hóa chứ ai vào đây nữa, tui thấy bác ấy post bên hoangvu kìa. Mà hình như dạo này không thấy bác ấy viết bài bên đây nữa nhỉ. :O

1202

Bởi vì hoangvu mới là nhà chính thức của bác Phú. Do thời gian trước hoangvu bảo trì diễn đàn nên Bác Phú hay qua đây đóng góp. Giờ hoangvu hoạt động trở lại thì Bác Phú ít qua đây rồi

phongthanminh1

Cám ơn !Bạn đi xấu hổ thay cho người khác làm gì thế bạn . Tôi không làm trial mode topic này , và cũng không cám thấy phải xấu hổ . Tôi chả cần spam làm gì cho mệt vì chả cần thiết . Cái gì của mình có thì nhận , không phải của mình mà cũng nhận thì phải thấy xấu hổ mới phải chứ . Thôi cứ làm việc của bạn đi , chắc cũng sắp sửa lên thành viên VIP rồi đó .

Vấn đề của mình ở đây không phải là của mình có thì nhận,mà diễn đàn mình lập ra là để làm và post những gì có ích cho mọi người,mình thấy diễn đàn mình chưa có nên post cho mọi người dùng thôi,và mình có nhận phần mềm trên của mình đâu mình vẫn để là của bác NguyenPhuConDao đó thôi,và mình thấy bạn quá ư là rỗi việc đó bạn,bản trước mình cũng đã việt hóa rồi đó chứ,mình cập nhật phiên bản mới nhung chưa kịp việt hóa,nên khi sang diễn đàn của bác Phu thấy có và cảm thấy cần cho anh em nên mình post về cho mọi người thôi

Và đính chính với mọi người nhé MÌNH là : Phongthanminh1
Còn bác Phu là :NguyenPhuConDao (là mod bên hoangvu-gsm.com)

NT2005

Bác ơi phần mềm rất hay ,tôi rất thích , cài vào Cingular 8525 thì rất đẹp nhưng khi có cuộc gọi đến thì máy khg đỗ chuông , khg rung , đèn màn hình khg cháy và từ đó máy đứng luôn phải reset lại mới mở đươc .Vậy bác có thể chỉ dùm tôi cách xử lý và khắc phục lỗi trên được khg ? Xin chân thành cám ơn các bác rất nhiều

lycucu

xin lỗi nha! mình thấy bạn hơi vô duyên ! mình đồng ý chương trình này không phải của bác nguyenphu nhưng bạn nên đọc kỹ lại :chương trình này được việt hoá bởi nguyenphucondao . chứ không phải là chưong trình này được viết bởi nguyenphucondao . và bác ấy tích cực đóng góp cho ae xài là tốt rồi! nếu không có những ngưòi tích cực thì lấy cái đéo gì bạn xài(xin lỗi mod tại em bức xúc với ông trial này nen xin chữi thề 1 tiếng)

xfile2208

Nguyên văn bởi Lesangmd Xem Bài gửi

Tôi cũng mới là thành viên của diễn đàn, trước đây là thành viên của hoangppc.net nhưng sau đó một thời gian bận quá nên không online nên không hiểu hoangppc.net biến đâu mất, mới đây thấy có bản rom 6.1 mới nên seach và đăng ký tại pdaviet. Tôi rất khoái anh em nào chịu khó sưu tầm và share, bản thân thấy anh em chịu khó là thấy có tài rồi, chứ nói thật cái cách ăn nói của ông Lesangmd chuối wa, lởm lắm

phongthanminh1

Bác ơi phần mềm rất hay ,tôi rất thích , cài vào Cingular 8525 thì rất đẹp nhưng khi có cuộc gọi đến thì máy khg đỗ chuông , khg rung , đèn màn hình khg cháy và từ đó máy đứng luôn phải reset lại mới mở đươc .Vậy bác có thể chỉ dùm tôi cách xử lý và khắc phục lỗi trên được khg ? Xin chân thành cám ơn các bác rất nhiều

thế này bạn nhé,nó không treo đâu,có cái là nó không tương thích với máy bạn thôi,mình dùng máy cũng bị y trang như bạn,bạn cứ chịu khó để kệ nó khoẳng 5 phút,sau đó ấn phím tắt cuộc gọi để bật máy lên,lại đợi 1 lát xem thế nào,có gì nhắn lại mình khắc phục cho,máy mình cũng thế và làm như trên lần sau dùng ổn định luôn,và bạn nhớ là không nên tắt chuơng trình nhé,bởi vì khi khởi đọng lại chương trình lại làm lại từ đầu sẽ lâu đó

phongthanminh1

Tôi cũng mới là thành viên của diễn đàn, trước đây là thành viên của hoangppc.net nhưng sau đó một thời gian bận quá nên không online nên không hiểu hoangppc.net biến đâu mất, mới đây thấy có bản rom 6.1 mới nên seach và đăng ký tại pdaviet. Tôi rất khoái anh em nào chịu khó sưu tầm và share, bản thân thấy anh em chịu khó là thấy có tài rồi, chứ nói thật cái cách ăn nói của ông Lesangmd chuối wa, lởm lắm

cảm ơn anh em đã ủng hộ mình,mình sẽ cố gắng post nhiều soft hay cho anh em,Than

phongthanminh1

cảm ơn anh em đã ủng hộ mình,mình sẽ cố gắng post nhiều soft hay cho anh em

phongthanminh1

Đây là phần mềm đã dịch sang tiếng Việt của bác NguyenPhuConDao chứ không phai của mình:phongthanminh1 nhé

PHIÊN BẢN MỚI NÀY:

Việt hóa phần mềm Winterface.v1.11

Một giao diện phong cách touch khá thú vị cho Pocket PC. Có thể nói xài rất hay, hơn cả GoodWin, cũng khá nhẹ. Phiên bản cập nhật mới và Full

Khi cài đặt xong các bạn nhớ chọn ngôn ngữ Việt Nam nhé

http://eyijlq.bay.livefilestore.com...C_DC53BbLrOw/VH_Winterface v1.11.rar?download

NHỚ THANK NHÉ