• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Vito Winterface v1.0 - Giao diện Iphone cho PPC!

camyni

Cách del icon trong Vito WinterFace

Phải công nhận xài vito winterface 1.3.1 thích thật, nhưng mình không biết cách delete icon trên giao diện như thế nào, bạn nào biết chỉ mình với

humiho

nhấn giữ vào icon cần xóa, icon sẽ rung rung trên màn hình, có dấu X đỏ ở góc trên bên phải, nhấn vào đó là xóa icon! Nếu không muốn xóa nữa thì nhấn phím chọn giữa, màn hình sẽ hết rung. :))

camyni

mình cài vito winterface 1.3.1 nhưng mấy hnay bắt đầu thấy nó có vấn đề rồi, đó là hiện tượng bị treo máy, hoac tat ca man minh. ai biet ly do tại sao không, mình cài trên SS i900 omnia.
tks

humiho

mình cài vito winterface 1.3.1 nhưng mấy hnay bắt đầu thấy nó có vấn đề rồi, đó là hiện tượng bị treo máy, hoac tat ca man minh. ai biet ly do tại sao không, mình cài trên SS i900 omnia.
tks

Chắc chắn là bị đụng phần mềm khác, kiểm tra các phần mềm đang cài trên máy có hỗ trợ vuốt như touchflo, hoặc FTouchSL....vô hiệu hóa hoặc gỡ nó ra , rồi kiểm tra lại với Vito winterface, chịu khó nhé -> :-?

phongthanminh1

Phiên bản mới: Việt hóa : NguyênPhuConDao
Việt hóa VITO Winterface v1.31
Một giao diện phong cách touch khá thú vị cho Pocket PC. Phiên bản cập nhật mới. Mình đã đổi icon cho nó có màu sắc đẹp hơn mặc định. Vì là bản Full nên các bạn không cần nhấn kích hoạt nhé. À phần mềm cho phép cài lên thẻ nhớ.
Hỗ trợ WM05 & WM06

Link:
http://mega.1280.com/file/A49QPT/
Thank ủng hộ nhé

shinichi2311

các anh có thể cho em xin lại link bản full winterface 1.01 được ko link trên die rùi em đang dung o2 mini chỉ có thể dùng được bản nay thui đúng ko mấy anh

Cuongk30

Phiên bản mới: Việt hóa : NguyênPhuConDao
Việt hóa VITO Winterface v1.31
Một giao diện phong cách touch khá thú vị cho Pocket PC. Phiên bản cập nhật mới. Mình đã đổi icon cho nó có màu sắc đẹp hơn mặc định. Vì là bản Full nên các bạn không cần nhấn kích hoạt nhé. À phần mềm cho phép cài lên thẻ nhớ.
Hỗ trợ WM05 & WM06

Link:
http://mega.1280.com/file/A49QPT/
Thank ủng hộ nhé

Bản này lỗi nặng rùi..tớ cài vô máy,lúc mới đầu thì ok.. nhưng chỉ dc 1 lúc.. mở máy lên thì ôi trời đơ máy...ko bấm dc bất kỳ phím nào... cảm ứng bị đơ.đành reset lại.. ~~> Remove program winterface 1.31 ^^ mới sài típ dc.. mong dc giúp đỡ..

khanhlinh02

Đúng rồi bản này bị lỗi mình cài lên Eten M800 dùng rất thích giao diện như Iphone nhưng để màn hình chờ thì bị treo không vào được, có điện thoại đến mà không sao nghe được, bác NguyênPhuConDao có bản nào khác không

nguyenphucondao

Đúng rồi bản này bị lỗi mình cài lên Eten M800 dùng rất thích giao diện như Iphone nhưng để màn hình chờ thì bị treo không vào được, có điện thoại đến mà không sao nghe được, bác NguyênPhuConDao có bản nào khác không

Bạn gỡ bản đó và cài bản này xem sao, nếu vẫn còn như vậy là có thể do không tương thích với máy hoặc phiên bản này còn lỗi.

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/download.php?zgq4izad3wx[/URL]