• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

htvgiang

mấy bạn chỉ mình với, sau khi cài vietmap mình vào ko được ,nó cứ bảo rằng "khởi tạo dữ liệu đầu" sao đó cứ thoát ra. Và khi chép dữ liệu vào máy cứ bao bộ nhớ đầy hoài (mặc dù bộ nhớ trống rất nhiều), ma minh cung ko biết chép dữ liệu vào đâu nữa. Giúp mình với nha, thanks

khongaibiet2004

mấy bạn chỉ mình với, sau khi cài vietmap mình vào ko được ,nó cứ bảo rằng "khởi tạo dữ liệu đầu" sao đó cứ thoát ra. Và khi chép dữ liệu vào máy cứ bao bộ nhớ đầy hoài (mặc dù bộ nhớ trống rất nhiều), ma minh cung ko biết chép dữ liệu vào đâu nữa. Giúp mình với nha, thanks
Khi cài xong vietmap vào bộ nhớ máy (hoặc cài vào thẻ nhớ) thì phải chép đầy đủ bộ data của nó vào thư mục vietmap trênthẻ nhớ theo đường dẫn E/vietmap (bộ data đầy đủ khoảng 157mb). Bộ data này gồm có các thư mục sau: maps, profile, user, voiceCh, voiceEn, voiceVn. Chép xong là có thể chạy được.

hsoncd

mình cài vào tìm khu vực tỉnh BRVT huyện Côn Đảo thì chỉ có chữ mà không có đường là sao nhỉ

magus

Khi cài xong vietmap vào bộ nhớ máy (hoặc cài vào thẻ nhớ) thì phải chép đầy đủ bộ data của nó vào thư mục vietmap trênthẻ nhớ theo đường dẫn E/vietmap (bộ data đầy đủ khoảng 157mb). Bộ data này gồm có các thư mục sau: maps, profile, user, voiceCh, voiceEn, voiceVn. Chép xong là có thể chạy được.

157mb hả pác,của chỉ có 145mb thôi vì nó khg có voiceCh và voiceEn

dracula_bg

mình tải đủ bộ data vẩn báo thẻ nhớ đầy ai biết cách khắc phục ko xin chỉ giúp

Bạn kiểm tra xem trong data của bạn có thư mục profile, trong đó có file .md5 chưa và thư mục user và các file trong đó chưa.

Cả nhà cho mình hỏi, có ai biết cách khắc phục hiện tượng khi chuyển sang chế độ tìm đường 3D thì hình mũi tên biến thành cái hình chữ nhật màu đen xì không bảo mình với.

annatrinh

Các bác ơi. Hôm nay em vào vietmap.com thì không được. Toàn báo lỗi. Các bác ai đã down bản vietmap cập nhật mới nhất cho s60v5 trên vietmap thì up lên trang khác giùm e nhé. Thanks.

AlyCuong

Active Member
Các bác ơi. Hôm nay em vào vietmap.com thì không được. Toàn báo lỗi. Các bác ai đã down bản vietmap cập nhật mới nhất cho s60v5 trên vietmap thì up lên trang khác giùm e nhé. Thanks.

Trang của nó là Vietmap.vn nhé. Nhưng mà mình cũng k vào dc lun.

tranbinh183

AE cho hỏi, mình dùng bản vietmap tên đầy đủ của nó là "VietMap S17 1.06.0515 Cr@ck+Skin" nhưng mà cái bản này chờ cả tiếng cũng k bắt được tín hiệu, có ai cũng bị tương tự k? Không biết cái này là do pm hay do máy nữa. Hoặc ai có bản vietmap nào ổn có thể mail cho mình được k? hòm thư kutecp@gmail.com. thanks trước nhá

attraction

cho em hỏi e63 có dùng dc không vây ?

E 63 ko có GPS nên ko chạy đc đâu bạn ah! Dùng tạm GoogleMap thôi.
Ko biết bao h thì mới có Việt Map cho iP nhỉ, mình thấy Việt Map là pro nhất trong các ứng dụng dẫn đường đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.