• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

bluedragon0307

AE cho hỏi, mình dùng bản vietmap tên đầy đủ của nó là "VietMap S17 1.06.0515 Cr@ck+Skin" nhưng mà cái bản này chờ cả tiếng cũng k bắt được tín hiệu, có ai cũng bị tương tự k? Không biết cái này là do pm hay do máy nữa. Hoặc ai có bản vietmap nào ổn có thể mail cho mình được k? hòm thư kutecp@gmail.com. thanks trước nhá

Bạn check trong nàh hay ngoài đường? ở trong nhà thì khó bắt sóng lắm, gần như ko thể. Nếu vẫn ko bắt dc thì PM mình, mình send cho bản này mình đang dùng trên N78, chưa thấy lỗi gì.

trinhhongha90

Cái nè dữ liệu lên tới tận 84Mb lận mà k có cái đường chỗ mình đang ở ( buồn quá) trong khi đó Ovi Map có tên chi tiết chỗ mình đang ở chứ mà nó chỉ có 22Mb cho VN à?????

tuananh1088

Bạn check trong nàh hay ngoài đường? ở trong nhà thì khó bắt sóng lắm, gần như ko thể. Nếu vẫn ko bắt dc thì PM mình, mình send cho bản này mình đang dùng trên N78, chưa thấy lỗi gì.
mình cũng thế.nó báo đang tìm GPS ,ở ngoài đường cũng thế.bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với
mình dùng E5

heaven3tt

Oía sao em cài vô n95-1 ( đã hack ) ko dùng đươc đã làm các bước sau :
1- Set năm về 2060 ( đã làm )
2- Cài đặt file .sisx. ( đã cài được vào thẻ )
3- chép hết thư mục việt map ( đính kem ) vào e:/resoure/app ( của thẻ nhớ )
4- Set năm trở về năm 2008 ( hoặc 2010 )
5- kick vào icon hiện ra ''due to its first time lauch please wait for datbase initialaze '' rồi đẩy ra
Mà cho em hỏi thêm em xóa Voice EN + CN+VN luôn được không vì khi em chép hết thư mục việt map vào trong e:/resoure/app ( thẻ nhớ ) thì em vào trong music trong của máy tàn thấy đoạn nhạc của việt map thôi ( tàn cái đuôi .wma của phần voice Vn thì phải )Ko ẩn Đi được trong music của máy vì máy tự tìm ~X(~X(~X(

AndyCuong

Supper Moderators
Oía sao em cài vô n95-1 ( đã hack ) ko dùng đươc đã làm các bước sau :
1- Set năm về 2060 ( đã làm )
2- Cài đặt file .sisx. ( đã cài được vào thẻ )
3- chép hết thư mục việt map ( đính kem ) vào e:/resoure/app ( của thẻ nhớ )
4- Set năm trở về năm 2008 ( hoặc 2010 )
5- kick vào icon hiện ra ''due to its first time lauch please wait for datbase initialaze '' rồi đẩy ra
Mà cho em hỏi thêm em xóa Voice EN + CN+VN luôn được không vì khi em chép hết thư mục việt map vào trong e:/resoure/app ( thẻ nhớ ) thì em vào trong music trong của máy tàn thấy đoạn nhạc của việt map thôi ( tàn cái đuôi .wma của phần voice Vn thì phải )Ko ẩn Đi được trong music của máy vì máy tự tìm ~X(~X(~X(

thử mục vietmap chép vào root E: nhé ! E:/VietMap
chép vậy là không đúng e:/resoure/app.

heaven3tt

thử mục vietmap chép vào root E: nhé ! E:/VietMap
chép vậy là không đúng e:/resoure/app.

để em thử dù sao cũng thank anh . chép VietMap_0x2001C9E4.r01 ( file đính kèm đó ) vào e:/resoure/app. Còn thư mục việt map chỉ cần để trong thẻ nhớ là được đúng ko anh

AndyCuong

Supper Moderators
để em thử dù sao cũng thank anh . chép VietMap_0x2001C9E4.r01 ( file đính kèm đó ) vào e:/resoure/app. Còn thư mục việt map chỉ cần để trong thẻ nhớ là được đúng ko anh

đúng rùi bạn ơi.

trinhhoangminh

vietmap có một nhược điểm là,khi sử dụng màn hình luôn sáng như vậy rất tốn pin,khi mình cho tắt màn hình chỉ nghe hướng dẩn bằng giọng nói thì viêtmap cũng im luôn,không chỉ đường nữa.có cách nào khắc phục nhược điểm trên không?

chungtalabanls

Cái Vietmap này là PM có bản quyền mà. Được 3 ngày dùng thử. Sau 3 ngay đó làm sao 'Nó' tự Crack đc?
Bác nói rõ hơn xem răng..?

thmac

Mình mới down bản S17 cho con E72. Có cách nào xài vĩnh viễn dc ko?

Bản quyền của VM là bao nhiu vậy ae

toan_829

Mình mới down bản S17 cho con E72. Có cách nào xài vĩnh viễn dc ko?

Bản quyền của VM là bao nhiu vậy ae

mấy trăm hay sao ấy ạ..bác cứ dùng bản cũ với dữ liệu mới cg tốt mà :)

thmac

Mình cài vô e72 ko fix dc GPS. Trong khi đó mở map của nokia vài giây là fix đc GPS liền

Status
Không mở trả lời sau này.