• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

azn13579

ai cho mình hỏi đăng kí key bản quyền thế nào ấy nhỉ?hoặc chỉ mình cách crack,vì chủ topic đã ko cho hướng dẫn hack ở đây nên xin gửi cách crack vào hòm thư của mình!thask

BuuPhucCT

Well-Known Member
ai cho mình hỏi đăng kí key bản quyền thế nào ấy nhỉ?hoặc chỉ mình cách crack,vì chủ topic đã ko cho hướng dẫn hack ở đây nên xin gửi cách crack vào hòm thư của mình!thask

Đã có bài #1340 hướng dẫn cách cài bản FULL và có đầy đủ những thứ cần thiết để cài Vietmap full. Bạn tìm đọc và tự cài nhé;;)

caonhuan

Mình dùng bản update 2009 rồi mà nhiều khi đi đường vẫn thấy đường không có trong bản đồ. mới lại định vị kém lắm à, mình toàn phải kết hợp với goodmap để dò tọa độ thôi bạn nào có biết các nào để nó dò tốt hơn hay có phiên bản mới hơn không ??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình dùng bản update 2009 rồi mà nhiều khi đi đường vẫn thấy đường không có trong bản đồ. mới lại định vị kém lắm à, mình toàn phải kết hợp với goodmap để dò tọa độ thôi bạn nào có biết các nào để nó dò tốt hơn hay có phiên bản mới hơn không ??

Bắt tín hiệu tốt hay k chủ yếu là do khả năng thu tín hiệu của máy mạnh hay yếu chứ PM không ảnh hưởng nhiều lắm nhé bạn. Do google maps có hỗ trợ định vị qua internet nên nó mới xác định vị trí nhanh hơn Vietmap.

MinhThang

Manager

Bạn mua bản quyền sài thử đã không?

q630666

Bạn mua bản quyền sài thử đã không?
Cái dò sóng tùy thuộc vào phần cứng GPS chứ em đang dùng cái VietMap bản quyền hồi đăng kí Free ý.Cài bản gốc và data gốc rồi nhập key nhưng tốc độ bắt sóng vẫn thế.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái dò sóng tùy thuộc vào phần cứng GPS chứ em đang dùng cái VietMap bản quyền hồi đăng kí Free ý.Cài bản gốc và data gốc rồi nhập key nhưng tốc độ bắt sóng vẫn thế.

Mình cũng đang dùng bản quyền đây nhưng nó cũng thế. Có chỗ bắt cực nhanh, có chỗ thì dò cả ngày vẫn k bắt được. Mình thấy mấy cái GPS của SYM hơi kém hơn mấy cái GPS của PPC.

q630666

Mình cũng đang dùng bản quyền đây nhưng nó cũng thế. Có chỗ bắt cực nhanh, có chỗ thì dò cả ngày vẫn k bắt được. Mình thấy mấy cái GPS của SYM hơi kém hơn mấy cái GPS của PPC.
Chỗ nào bằng phẳng ít nhà cao tầng thì có lẽ la nhanh hơn.Còn crack va bản quyền thì không chênh nhau về tốc độ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chỗ nào bằng phẳng ít nhà cao tầng thì có lẽ la nhanh hơn.Còn crack va bản quyền thì không chênh nhau về tốc độ.

ôi. Hôm bữa mình đi Vũng Tàu đang ở bãi biển trống lỏng mà có bắt được tín hiệu đâu. Không hiểu là nó bị gì nữa, còn ở Cần Thơ thì chỉ 10s là có sóng. Bó tay.:|:|

anhtuan206

sao mình không xóa được voiceCH và EN nhỉ?mình mở x-plore xóa thì nó cứ bảo không thể xóa tập tin.ai biết chỉ mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao mình không xóa được voiceCH và EN nhỉ?mình mở x-plore xóa thì nó cứ bảo không thể xóa tập tin.ai biết chỉ mình với.

Bạn nên lấy thẻ nhớ ra dùng đầu đọc thẻ nhớ và xoá trên PC thì dễ dàng hơn.

hunterviet

Well-Known Member
E 63 k có GPS tích hợp nên nếu muốn xài Vietmap thì bạn phải mua thêm bộ phân thu tín hiệu GPS kết nối với điện thoại qua bluetooth thì mới xài Vietmap được.

thế thì khi cần di chuyển đi đâu cũng cần mang máy tính thì chết à, tốt nhất cứ sài chức năng bình thường thôi anh??? Quan trọng tiện ích bản đồ này để di chuyển chỉ đường, cần là phải có ngay:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
thế thì khi cần di chuyển đi đâu cũng cần mang máy tính thì chết à, tốt nhất cứ sài chức năng bình thường thôi anh??? Quan trọng tiện ích bản đồ này để di chuyển chỉ đường, cần là phải có ngay:D

Mang máy tính làm gì vậy e? Bộ phận thu tín hiệu nó nhỏ xíu mà, nó kết nối trực tiếp với đt qua bluetooth là có thể xài Vietmap vô tư rồi.

hunterviet

Well-Known Member
Mang máy tính làm gì vậy e? Bộ phận thu tín hiệu nó nhỏ xíu mà, nó kết nối trực tiếp với đt qua bluetooth là có thể xài Vietmap vô tư rồi.

ý em là mang đi xa kia mà, nếu đi xa thì bộ thu tín hiệu tại PC còn tác dụng rứa ko??:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
ý em là mang đi xa kia mà, nếu đi xa thì bộ thu tín hiệu tại PC còn tác dụng rứa ko??:-?

Em nói gì lạ vậy? Bộ phận thu này hoạt động độc lập chứ có liên quan gì đến PC đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.