• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhdt1

Hiện em đang dùng bản 1.06. Trước em dùng bản 1.05 cũng ko có mũi tên khi chuyển sang chế độ 3D!! Em cài bản đó sang n82 của ông bạn lại có! Chắc do n78 ko tương thích!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hiện em đang dùng bản 1.06. Trước em dùng bản 1.05 cũng ko có mũi tên khi chuyển sang chế độ 3D!! Em cài bản đó sang n82 của ông bạn lại có! Chắc do n78 ko tương thích!!!

Mấy bản KRack đôi khi hoạt động không tốt lắm. Bạn nên thử với bản 1.06 trial chính thức của vietmap xem nó có bị lỗi hay không? Mình đang xài vietmap bản quyền 1.06 rất là OK không bị lỗi gì cả.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản quyền của nó bao nhiu tiền vậy a/??

70 USD/máy = 1.200.000 VND. Nhưng của mỉnh là hàng tặng kèm theo máy nên không tốn tiền còn bạn mua lẻ thì giá là khoảng đó.

demo_13

Hinh nhu la 70$ .may minh cung n78 day ma cai ban dung thu tren trang vietmap co sao dau
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hinh nhu la 70$ .may minh cung n78 day ma cai ban dung thu tren trang vietmap co sao dau
Posted via Mobile Device

Bản dùng thử chỉ xài được 3 ngày là bị block rồi. Muốn xài tiếp thì phải nhập k3y vào.

tungmilan

Bạn cho mình hỏi mình dùng N82 hàng xách tay nên ko có Tiếng Việt ... Vậy bây h làm thế nào để có giao diện và chỉ dẫn bằng Tiếng Việt nhỉ ? File đính kèm ở post #1 bị lỗi ko copy vào thư mục cài đặt đc .. Cảm ơn bạn :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn cho mình hỏi mình dùng N82 hàng xách tay nên ko có Tiếng Việt ... Vậy bây h làm thế nào để có giao diện và chỉ dẫn bằng Tiếng Việt nhỉ ? File đính kèm ở post #1 bị lỗi ko copy vào thư mục cài đặt đc .. Cảm ơn bạn :)

Bạn sử dụng link trong file đính kèm ở bài #1340 mới ổn. Máy bạn k có tiếng Việt thì bạn có thể up lại FW có tiếng Việt.

tungmilan

Ý mình là ko muốn Update FW vì FW mới cũng ko có thêm tiện ích gì mà lỗi xảy ra lại nhiều ... theo cách của NguyenPA là chép đè 1 file ở #1 để co thể sử dụng tiếng việt trong phần mềm này , rất tiếc là file đó lại bị lỗi .. Ai có file đó dùng đc xin post dùm mình nhé ... Cảm ơn nhiều ^^

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ý mình là ko muốn Update FW vì FW mới cũng ko có thêm tiện ích gì mà lỗi xảy ra lại nhiều ... theo cách của NguyenPA là chép đè 1 file ở #1 để co thể sử dụng tiếng việt trong phần mềm này , rất tiếc là file đó lại bị lỗi .. Ai có file đó dùng đc xin post dùm mình nhé ... Cảm ơn nhiều ^^

Trong nhựng bản mới sau này trong gói PM đã có sẵn ngôn ngữ tiếng Việt rồi. Vấn đề là Font thôi. Nếu máy bạn không có font tiếng Việt thì sẽ bị lỗi font. Bạn nên up FW tiếng Việt là OK nhất, anh em làm bình thường chứ có gì đâu mà sợ.

tungmilan

Trong nhựng bản mới sau này trong gói PM đã có sẵn ngôn ngữ tiếng Việt rồi. Vấn đề là Font thôi. Nếu máy bạn không có font tiếng Việt thì sẽ bị lỗi font. Bạn nên up FW tiếng Việt là OK nhất, anh em làm bình thường chứ có gì đâu mà sợ.

Tức là ko thể dùng giao diện Tiếng Việt nếu FW của mình ko có Language Tiếng Việt đúng ko bạn ^^ Up FW tiếng Việt thì mình làm đc nhưng thấy lên FW mới hay lỗi lắm , toàn lối linh tinh vs 1 số phần mềm khác thôi .. cám ơn bạn nhé .. mình dùng TA vậy :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tức là ko thể dùng giao diện Tiếng Việt nếu FW của mình ko có Language Tiếng Việt đúng ko bạn ^^ Up FW tiếng Việt thì mình làm đc nhưng thấy lên FW mới hay lỗi lắm , toàn lối linh tinh vs 1 số phần mềm khác thôi .. cám ơn bạn nhé .. mình dùng TA vậy :)

Bạn nói ngộ vậy. Nhưng FW mới thường là ổn định và cải thiện một số tính năng mới chứ làm gì có chuyện lỗi chứ bạn. Nó là bản cải tiến thì phải tốt hơn bản cũ. Bạn nên qua box up FW để tìm hiểu thêm sẽ rõ.

Kojiro

Super V.I.P
VietMap lên Đà Lạt sài sướng cực kỳ, còn Phan Thiết thì dở kinh :) càng cao càng tốt.
Các bạn ko nên bàn vấn đề khác trong chủ đề này nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
VietMap lên Đà Lạt sài sướng cực kỳ, còn Phan Thiết thì dở kinh :) càng cao càng tốt.

Hôm bữa đi Vũng Tàu nó cũng tịt ngòi luôn chả hiểu ra làm sao cả còn ở Cần Thơ thì xài OK mới chết.:|

hunterviet

Well-Known Member
Vậy Hà Nội dùng được ko anh, hà nội tương đối thấp mà

Status
Không mở trả lời sau này.