• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

omtky7512_cc2

ban ui seo mình dow ze mấy rùi thì giải nén file .rar ,rùi chép vao máy mở lên thì ko có gì hêt chỉ có file .txt thui bạn ui ?????? mình sài N 95 8gb.thank bạn

Kojiro

Super V.I.P
ban ui seo mình dow ze mấy rùi thì giải nén file .rar ,rùi chép vao máy mở lên thì ko có gì hêt chỉ có file .txt thui bạn ui ?????? mình sài N 95 8gb.thank bạn

Bạn đang nói là down file nào thế? File link mediafire thì có file cài đàng hoàng mà, còn file đính kèm chỉ là gói ngôn ngữ để có tiếng Việt thôi, ko cần thiết phải dùng :)

amoloso

VietMap sẽ tự động dùng GPRS kết nối với vệ tinh, khoảng 3s là bắt được. Mục đích là để kết nối với vệ tinh trong thời gian nhanh nhất. Sau khi kết nối với vệ tinh và bắt được tín hiệu thì GPRS sẽ tự động ngắt, các pro đừng lo về khoản này nhé.

Nếu điện thoại của các pro không có cài GPRS thì cũng chẳng sao, có điều là kết nối với vệ tinh hơi bị lâu 1 chút thôi, khoảng dưới 30s.

Em đã test được 5 tỉnh thành rồi (Tiền Giang,Vĩnh Long, Cần Thơ, Long Xuyên và Vũng Tàu) thấy VietMap rất là ổn định, chỉ đường chính rất chính xác, tín hiệu GPS cực tốt ngay cả khi ngồi trong xe hơi bít bùng :D.

Đây là trải nghiệm của em về VietMap chia sẽ cùng các pro.

Chúc các pro vui....:D

coldzero

Cho mình hỏi bản data nào search được đường Liễu Giai mình cài Vietmap bản update 03-2009 lỗi ko thấy được đường này. Máy mình cài bằng cách sign

zep

hi'hi' cài đc rồi ^^tiếc là ko biết download map newzealand co' xài đc ko nữa:D

cài vào disc E...copy map vào E:\ rồi vào copy cái VietMap_0x2001C9E4.r01 vào E:\resource\app là xong :D

thiethao271

em lam theo cách mấy bác chỉ thì không cài được nếu set năm 2060 thì nó báo chính chỉ không có hiệu lực. con set 2009 thì nó baó là ko thể cài đặt vì bị chi phối bởi chính chỉ. em dang sai E 71 . hic liệu có cài được không vậy mấy bác???

Khoaaa

trời ơi mình cài vào máy (cái file sisx do)thì máy nó cảnh báo là" Ứng dụng chỉ mục địch để phát triển Nếu tiếp tục cài sẽ gây tổn hại cho thiết bi của ban" Ghê wa ko dam cài luôn

tu2179

trời ơi mình cài vào máy (cái file sisx do)thì máy nó cảnh báo là" Ứng dụng chỉ mục địch để phát triển Nếu tiếp tục cài sẽ gây tổn hại cho thiết bi của ban" Ghê wa ko dam cài luôn

bạn cứ cài đi. Ứng dụng nào cũng nói là gây hại mà. Cài vào không sao đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
em lam theo cách mấy bác chỉ thì không cài được nếu set năm 2060 thì nó báo chính chỉ không có hiệu lực. con set 2009 thì nó baó là ko thể cài đặt vì bị chi phối bởi chính chỉ. em dang sai E 71 . hic liệu có cài được không vậy mấy bác???

Thì có 2 cách giải quyết:
1: Cứ hack xong thì cài vô tư, khỏi phải lo chứng chỉ nữa.
2: Phải sign với file CER ứng với IMEI của máy bạn rồi thì cứ cài vô tư nhé!
Thường thì những soft dạng này đều là UNSIGN nên phải SIGN thì mới cài được.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mình cài rất nhiều soft signed kiểu này mà có sao đâu. Bác cứ yên tâm cài đi nhé!!1

BuuPhucCT

Well-Known Member
Do mình chưa có kinh nghiệm sử dụng Vietmap và mình đang test GPS trên E71.
Khi sử dụng VIETMAP 1.05 thì nó cho kết quả như hình sau:
Mình không biết như vậy GPS của máy mình hoạt động ổn không???
Mong anh em có kinh nghiệm tư vấn giúp mình.

omtky7512_cc2

anh kổi ui !!! sau khi mình dùng thử 3 ngày oy thi nó báo là hết hạn dùng thử ,rồi làm sau mình có thể sử dụng tiêp dc vậy anh ?,e thấy anh tiny chỉ nói sd sau 3 ngày có bản full mà ko hd cách lấy bản foll anh ui ,anh zui lòng hd e xíu nhen , thanks anh nhìu ;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh kổi ui !!! sau khi mình dùng thử 3 ngày oy thi nó báo là hết hạn dùng thử ,rồi làm sau mình có thể sử dụng tiêp dc vậy anh ?,e thấy anh tiny chỉ nói sd sau 3 ngày có bản full mà ko hd cách lấy bản foll anh ui ,anh zui lòng hd e xíu nhen , thanks anh nhìu ;;)

Bác cứ PM cho tác giả xin bản FULL thì khỏi phải mua bản quyền. Bác xài bản dùng thử thì chỉ xài được 3 ngày là phải rồi. Còn không thì bỏ ra 70$ để mua key thì xài vĩnh viễn.

HOTUANHOANG

cho mình hỏi
mình cài bản 1.05 vô lần đầu thì rất ok , bắt gps đầy đủ ko time dùng thử gì hết sau đó mình 4mat thẻ nhớ đi
vừa cài lại thì giờ nó báo bạn dùng thử 3 ngày với lại ko bắt đc gps nữa
làm sao bây giờ

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi
mình cài bản 1.05 vô lần đầu thì rất ok , bắt gps đầy đủ ko time dùng thử gì hết sau đó mình 4mat thẻ nhớ đi
vừa cài lại thì giờ nó báo bạn dùng thử 3 ngày với lại ko bắt đc gps nữa
làm sao bây giờ

Lần trước bác cài bản FULL hay bản dùng thử.
Nếu là bản dùng thử thì làm gì có chuyện không hết hạn chứ.
Khi dùng hết hạn thì dù có format rồi cài lại thì cũng không xài được đâu.
Đã có bản FULL rồi. Bác cứ PM xin rồi cài vào thì sẽ xài vĩnh viễn.
Nếu dư tiền thì mua 1 cái key đăng ký cũng xài dài lâu.

rightboll

bạn ơi sao các file âm thanh của vietmap lại hiện trong Music Player N82. Làm cho danh sanh trên 600 bài. làm sao nghe nhạc được. Có cách nào không làm các file âm thanh vietmap không hiện khi cập nhật được không bạn....

(request)cài việt map

mình mới mua một con e71 nokia.các bồ tèo chỉ mình cài việt map với vì mình nghe nói phần mềm này mắc lắm.:)

Status
Không mở trả lời sau này.