• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

Orbit

bạn ơi sao các file âm thanh của vietmap lại hiện trong Music Player N82. Làm cho danh sanh trên 600 bài. làm sao nghe nhạc được. Có cách nào không làm các file âm thanh vietmap không hiện khi cập nhật được không bạn....

QUÁ DỄ!
vào explore vào mục vietmap chọn mục voicevn, bấm phím số 6, chọn cho hidden là ok, ra ngoài làm mới libary musit là sẽ ko thấy nữa...
Cái này ứng dụg cho cả các file nhạc chuông cũng được.
À nên xóa bớt voiceEn và Voice CN đi cho nhẹ máy, vì mình chỉ cần tiếng việt thôi mà, phải ko !
Chúc vui nhá. (hay thì thanks cho phát nhé)

rightboll

QUÁ DỄ!
vào explore vào mục vietmap chọn mục voicevn, bấm phím số 6, chọn cho hidden là ok, ra ngoài làm mới libary musit là sẽ ko thấy nữa...
Cái này ứng dụg cho cả các file nhạc chuông cũng được.
À nên xóa bớt voiceEn và Voice CN đi cho nhẹ máy, vì mình chỉ cần tiếng việt thôi mà, phải ko !
Chúc vui nhá. (hay thì thanks cho phát nhé)

ẩn đi rồi xài vietmap vẫn tốt phải không bạn?

HOTUANHOANG

Lần trước bác cài bản FULL hay bản dùng thử.
Nếu là bản dùng thử thì làm gì có chuyện không hết hạn chứ.
Khi dùng hết hạn thì dù có format rồi cài lại thì cũng không xài được đâu.
Đã có bản FULL rồi. Bác cứ PM xin rồi cài vào thì sẽ xài vĩnh viễn.
Nếu dư tiền thì mua 1 cái key đăng ký cũng xài dài lâu.

ko mình đã pm để xin bản full và cài rồi dùng rất ok
do lần trước vừ 4mat hết
cài lại thì bị như thế

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình mới mua một con e71 nokia.các bồ tèo chỉ mình cài việt map với vì mình nghe nói phần mềm này mắc lắm.:)

Bác mua máy khi nào vậy?Hàng chính hãng hay xách tay? Mình cũng mới mua ngày 28-5 và được tặng 1 thẻ VIETMAP bản quyền. mình nghe nói do hãng NOKIA tặng miễn phí.Nếu bác mới mua hàng chính hãng thì thử ghé lại đòi xem sao. Còn nếu là hàng xách tay thì cứ nhờ của hàng nó cài cho bản FULL. Xài khỏi tốn tiền mới sướng.

tam_kitty

ACE cho mình hỏi mình cài vào máy thì bao chứng chi hết hạn cho dù đã chỉnh 2007/2009/2060/2059 mày mình đã hack và đã sign nó rồi nhưng vẫn ko đc. ACE nào hiểu rõ vấn đề này giúp mình với:D, mình cài bằng file dưới đây ACE kiểm tra hộ mình cái. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
ACE cho mình hỏi mình cài vào máy thì bao chứng chi hết hạn cho dù đã chỉnh 2007/2009/2060/2059 mày mình đã hack và đã sign nó rồi nhưng vẫn ko đc. ACE nào hiểu rõ vấn đề này giúp mình với:D, mình cài bằng file dưới đây ACE kiểm tra hộ mình cái. Thanks

Bản này là bản 1.03 mà. Bác nên xin bản 1.05 mới nhất đi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là bản 1.05 ổn định nhất mà mình đã TEST rất OK trên máy của mình. Anh em nhớ SIGN trước khi cài.

Bản này là bản 1.03 mà. Bác nên xin bản 1.05 mới nhất đi.

Xin ở đâu thế bác,em đọc mỏi mắt hơn 100 trang mà chẳng có link để DL:-?

Em DL đươc bản thấy đề Vietmaps17_0903 bao gôm` cả data mà cài lên khi chạy nó tự out (hình như nó bào không tìm thấy data vì em chẳng biết copy cái data vào đâu nữa)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xin ở đâu thế bác,em đọc mỏi mắt hơn 100 trang mà chẳng có link để DL:-?

Em DL đươc bản thấy đề Vietmaps17_0903 bao gôm` cả data mà cài lên khi chạy nó tự out (hình như nó bào không tìm thấy data vì em chẳng biết copy cái data vào đâu nữa)

Ngay ở trên mình có gởi link rồi đó. Còn data thì nên vào trang chủ để có được dữ liệu cập nhật mới nhất. Bác cứ chép nguyên cái thư mục VIETMAP vào thẻ nhớ rồi chạy phần mềm thôi.

Ngay ở trên mình có gởi link rồi đó. Còn data thì nên vào trang chủ để có được dữ liệu cập nhật mới nhất. Bác cứ chép nguyên cái thư mục VIETMAP vào thẻ nhớ rồi chạy phần mềm thôi.

Bác kiểm tra dùm em cái hình như host có vấn đề,em DL mấy cái bung nén chỉ được 1 file textX-(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác kiểm tra dùm em cái hình như host có vấn đề,em DL mấy cái bung nén chỉ được 1 file textX-(
Đã bảo là COPY cái link chứa trong cái file text dán vào trình duyệt WEB để tải file. Đây là quy định của diễn đàn nên khi up các soft nhạy cảm thì phải làm như vậy.

Đã bảo là COPY cái link chứa trong cái file text dán vào trình duyệt WEB để tải file. Đây là quy định của diễn đàn nên khi up các soft nhạy cảm thì phải làm như vậy.

Hì bác thông cảm em gà,tại vì em DL bên phần mềm Việt hóa cũng toàn thấy mỗi file text em tưởng host có vấn đề >:)

HOTUANHOANG

xin hỏi tiền trong tk còn ít thì có kết nối gps đc ko ( còn khoảng 1k5)
tại vì từ lúc cài lại vietmap tự nhiên ko kết nối gps đc
bực mình quá trời

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hì bác thông cảm em gà,tại vì em DL bên phần mềm Việt hóa cũng toàn thấy mỗi file text em tưởng host có vấn đề >:)

Trước khi tham gia POST bài thì mấy bác phải vô tham khảo trước những quy định chung của diễn đàn để hiểu nguyên tắc hoạt động của diễn đàn.Từ đó biết cách khai thác tốt lợi ích từ những soft mà anh em đã chia sẻ.

thiethao271

em da xin file CER rồi nhưng nó vẫn chưa cài được. Em set năm về 2060 thì nó báo là chính chỉ hết hạn, set 2009 thì nó báo là Chứng chỉ bị chi phối bởi nhà nhà cung cấp:(:)((

tuankien_on

em da xin file CER rồi nhưng nó vẫn chưa cài được. Em set năm về 2060 thì nó báo là chính chỉ hết hạn, set 2009 thì nó báo là Chứng chỉ bị chi phối bởi nhà nhà cung cấp:(:)((

bạn sign chưa ? có thể cer file lỗi , mình cài cho N96 & E63 được mà không cần thay đổi ngày !

Status
Không mở trả lời sau này.