• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình Sign nhiu sof khác chạy tốt lắm ko hiểu sao mà lại không đc với sof này hic. thank

Bạn xài máy gì? Nó báo lỗi như thế nào? Báo lỗi ngay khi cài đặt hay khi vào soft. Bạn nói rõ để mình biết để có thể giúp vì mình thấy cái này cài dễ lắm. Mình cài vô là chạy ngay.

thiethao271

em cài xog bản full việt map của mấy anh rồi nhưng trong mục sem dữ liệu GPS thi lại ko thấy gì, nó hiện lên cái bảng bluetoth ?? anh nào sai E 63 help me

thiethao271

Bản FULL thì mình đã gởi link ở trang 110 rồi. Bạn qua đó down về. Bạn Sign rồi mà không cài được thì phải coi lại xem file CER của bạn có Ok không và cách SIgn của bạn có đúng không? Bạn thử SIGN soft khác với file CER này, nếu nó cũng k cài được thì file CER của bạn có vấn đề rùi. Bản mình UP ở trang 110 là bản rất OK mà mình đã test trên máy mình rồi.
Chúc thành công.

làm được rồi em tải bản ful mới sign dc đó thak bác nhưng giờ ko thể kết nối GPS đc em sai E63

Orbit

em cài xog bản full việt map của mấy anh rồi nhưng trong mục sem dữ liệu GPS thi lại ko thấy gì, nó hiện lên cái bảng bluetoth ?? anh nào sai E 63 help me

E 63 đâu có tích hợp GPS đâu bạn... Cái này cài VM vào chỉ để xem bản đồ cho vui thôi, có tiền mua cục GPS gắn ngoài sài thêm mới được

BuuPhucCT

Well-Known Member
làm được rồi em tải bản ful mới sign dc đó thak bác nhưng giờ ko thể kết nối GPS đc em sai E63

Do E 63 không có GPS nên không xài Vietmap được. Bạn nên xài Google map hay Vimap thì tốt hơn.

man_e71

Tôi dùng chán rồi nên mới nhận xét vậy.Không phải cứ nâng cấp là ok hơn đâu.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tôi dùng chán rồi nên mới nhận xét vậy.Không phải cứ nâng cấp là ok hơn đâu.

Nếu chán Vietmap thì bạn cũng khỏi xài GPS luôn vì hiện nay nó là soft hay nhất hỗ trợ dẫn đường ở Việt Nam.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Hehe không hiểu sao Vietmap dính cái lỗi này, bây giờ anh em có thể đăng ký free key rồi, ít nhất là đến khi Vietmap sửa được lỗi. Sau đây là cách đăng ký key xịn:

Mã xác thực:

......

Nguyên văn ibotvn - VN-Zoom

Mình đã thử rồi và kết quả trên cả tuyệt vời.=D>

xiaohuang

Quá ngon. Không khác gì đã mua bản quyền :))
Tải bản mới nhất về đăng ký thành công, tốc độ định vị nhanh hơn bản cr@ch rõ rệt =D>

q630666

Đã đăng kí thành công.Đang dow về để thử?K biết Fomat hoặc nâng phiên bản mới thì có đc không nhỉ :D

Status
Không mở trả lời sau này.