• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
e xai E71 chua Hacked thi cai ban Full Vietmap dc ko hen ??e dang can Vietmap lam,ai co thi PM cho e voi hay gui mail cho e cung dc heomap84@gmail.com
(e online bang mobile ko go dau dc hic hic)

Nếu máy chưa hack thì bạn vẫn cài được nhưng bạn phải SIGN trước khi cài vì bản FULL là PM UNSIGN. Nếu cần thì bác cứ PM tui gởi cho bản mới nhất.

MinhThang

Manager
Cài đủ các bản của anh em chia sẻ, vẫn nhận được dòng thông báo bộ nhớ đầy, tắt các ứng dụng hoặc khởi đông lại máy, làm theo nhưng kết quả vẫn là thông báo trên. Cần sự trợ giúp của anh em.

Chỉnh sửa cuối:

manhktqd

Active Member
Nếu cài bản FULL rồi thì làm gì còn chuyện hỏi mã nữa. Nó chỉ khởi tạo dữ liệu rồi sau đó chỉ hiện cảnh báo không được sử dụng khi đi xe thôi. Nếu nó bắt nhập k3y thì chắc chắn bạn xài bản TRIAL rồi. Qua ngày thứ 3 thì tiêu. Nếu cần thì PM tui gởii ch bản FULL.

Em down bản full ở trang 110 đấy chú, có dùng bản trial đâu. thế nên em mới thắc mắc như vậy. Hôm nay là ngày thứ 3 rồi, nhưng không thấy báo gì cả. Chắc không sao. Cám ơn bạn nhé.

vanninh1978

Mình dùng bản của anh Kojiro ổn định lắm. Ai cần mình share cho. :p

Bạn tìm thử đường LÊ LAI Q1 TP.HCM thử sem có thấy ko mình bây giờ không dùng bản bẻ nữa mà dùng bản 3 ngày đổi thành 9 ngày chạy ổn đinh tìm được những đường chước kia mình không tìm được

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn tìm thử đường LÊ LAI Q1 TP.HCM thử sem có thấy ko mình bây giờ không dùng bản bẻ nữa mà dùng bản 3 ngày đổi thành 9 ngày chạy ổn đinh tìm được những đường chước kia mình không tìm được

Xài bản FULL thí không có phân biệt time xài là 3 hay 9 ngày. Nếu là bản FULL thì xài vĩnh viễn nhé.

handsome_hcm

Em bik chứ nhưng trong thư mục kết nối có app dữ liệu GPS rõ ràng luôn chư ko phải GPRS ạ. Bấm vô nó báo tìm vệ tinh,điều hướng v....vv

MinhThang

Manager
Em bik chứ nhưng trong thư mục kết nối có app dữ liệu GPS rõ ràng luôn chư ko phải GPRS ạ. Bấm vô nó báo tìm vệ tinh,điều hướng v....vv

Cái đó nó hỗ trợ kết nối với 1 thiết bị GPS bên ngoài đó bạn, giống như N92 của mình.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn có thể sử dụng tính năng GPS nhưng phải mua thêm thiết bị thu nhận tín hiệu GPS. Cái này kết nối với điện thoại qua Bluetooth. Do N81 không có GPS tích hợp. Bộ thu tín hiệu này hiện nay được bán khá nhiều.

letan108

Các cao tthủ ơi, tại sao máy mình là n85 lại không cài được file .sisx vậy nhỉ. làm đúng hướng dẫn mà chỉ toàn báo là "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ". Ai biết tại sao giúp tôi với.
Thankssssssssssssssssssss

nouvu2372

Các cao tthủ ơi, tại sao máy mình là n85 lại không cài được file .sisx vậy nhỉ. làm đúng hướng dẫn mà chỉ toàn báo là "không thể cài đặt, bị chi phối bởi chứng chỉ". Ai biết tại sao giúp tôi với.
Máy của bạn cần phải Hack trước đã nhé,bạn lên khung chú ý để đọc bài về việc Hack máy nhé,chúc vui.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tốt nhất là hack phone không thì bạn phải SIGN thì mới cài được vì all các PM FULL đều là UNSIGN.

Status
Không mở trả lời sau này.