• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAPX10 (PHẦN MỀM DẪN ĐƯỜNG DÙNG CHUNG CHO ANDROID) - UP Fix link FULL no DEMO

minhlc1958

Active Member
VIETMAPX10 (DẪN ĐƯỜNG)​

[video=youtube;pjomyBrUaFs]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=pjomyBrUaFs[/video]​

http://www.mediafire.com/?ip1e9rup2s4jt
Các bạn tải về giải nén chép thư mục VietMapX10 vào thư mục chính của thẻ nhớ (còn s4 thì anh cũng chư biết chép vào thẻ nhớ hay bộ nhớ trong em thử nếu chép vào thẻ không chạy được thì chép vào bộ nhớ trong)
Tải app signed_VM.X10VN.apk chung trong link cài đặt khi mở lên nó hỏi dùng thử hay đăng ký em chọn cái nào cũng được không cần nhập mã sử dụng gì cả
Sau này bên Vietmap có cập nhật bản đồ mới mình sẽ tiếp tục cập nhật
Lưu ý
Nếu qua một thời gian sử dụng nó có bắt đăng ký thì các bạn làm như sau
1-Gỡ bỏ ứng dụng và xóa thư mục VietMapX10 trên thẻ nhớ
2-Chép lại thư mục VietMapX10 từ pc mà các bạn đã tải về lúc trước sang thẻ nhớ
3-Cài lại ứng dụng

Mình thấy Vietmap dẫn đường chuẩn hơn sygic dễ sử dụng hơn (rất cần cho mình khi di nơi nào mà không rành đường lúc này mới thấy nó rất hữu ích)

zMpIznJzh0YgHQMAw1Aw1mPThVCbuxeL_tVZLL5sfGahStfGWw  48zzbRGR7tVEZoLH48
mp30bFFWlu4kRox26lgttyNrMEUeKWSafacboOqr4xL10R6bAl  bpayUH8uE4miqVsaA

VietMap X10 v4.2013 full - no demo

Last edited by a moderator:

Phoenix

Em thấy thằng google map vẫn là ngon nhất, hồi xưa chơi symbian thì vietmap quá ngon nhưng sang android thì gmap vẫn là lựa chọn số 1.

yeskia

Moderator
@ minhlc1958:

Bài viết về ứng dụng, anh vui lòng gửi ở box ỨNG DỤNG CHUNG nhé!
Sẽ di chuyển đến đúng nơi.

Dragon459

Manager
E thì vẫn hài lòng với Google map và Sygic.
Sygic thể hiện địa hình khá chuẩn ở chế độ 3D. Chỉ k ưng vụ toàn màn hình.

stun

Giải nén ra chỉ thấy 8 folder+ 2file
Như vậy mình tự tạo thư mục VietMapX10 rồi lấy 8 thư mục+2 file đó bỏ vào.Sau đó làm như hướng dẫn phải ko bạn?

minhlc1958

Active Member
Giải nén ra chỉ thấy 8 folder+ 2file
Như vậy mình tự tạo thư mục VietMapX10 rồi lấy 8 thư mục+2 file đó bỏ vào.Sau đó làm như hướng dẫn phải ko bạn?

Khi giải nén nó đã có sẵn thư mục VietMapX10 chứa 8 thư mục con và 2 file
Nếu không như vậy thì bạn tạo thư mục VietMapX10 cho 8 thư mục và 2 file đó vào xong chép vào thẻ

Chỉnh sửa cuối:

minhlc1958

Active Member
Mình xài nhiều phần mềm dẫn đường rồi, VM là tốt nhất.

Ok mình cũng thấy như vậy còn sygic thì chỉ lung lung đi hết cả xăng lòng vòng đến nơi mới biết là gần kế bên
Trước dùng hdh wm thì xài vietmap R12 từ lúc mất HD2 mình mới nghiên cứu tới cái này và tạm thành công

khong_co_ai

Active Member
Thế là không dùng free mãi mãi được à? Mà cái này dữ liệu bản đồ mới cập nhật đến thời điểm nào hả bạn?

minhlc1958

Active Member
Hôm nay nó bắt đăng ký rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bạn gỡ bỏ ứng dụng và thư mục VietMapX10
Tiếp theo bạn chép thư mục VietMapX10 từ máy tính vào và cài lại ứng dụng sẽ ok

minhlc1958

Active Member
Thế là không dùng free mãi mãi được à? Mà cái này dữ liệu bản đồ mới cập nhật đến thời điểm nào hả bạn?
Đây là data mới nhất
Các bạn lưu ý nếu qua 1 thời gian sử dụng nó có bắt đăng ký thì làm như mình hd trên sẽ ok