• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAPX10 (PHẦN MỀM DẪN ĐƯỜNG DÙNG CHUNG CHO ANDROID) - UP Fix link FULL no DEMO

huutrung2102

Anh Minh bỏ tinhte rồi à? Tìm mãi bên đấy mà chả thấy sang bên này thấy xôm quá! One dùng pin tốt ko anh? Đang định chuyển lại về one nhưng chỉ sợ lăn tăn pin kém!hic Mà quên chưa hỏi thăm bác laai nay vẫn khỏe chứ ạ?

minhlc1958

Active Member
Anh Minh bỏ tinhte rồi à? Tìm mãi bên đấy mà chả thấy sang bên này thấy xôm quá! One dùng pin tốt ko anh? Đang định chuyển lại về one nhưng chỉ sợ lăn tăn pin kém!hic Mà quên chưa hỏi thăm bác laai nay vẫn khỏe chứ ạ?

Anh đang bận vc nên ko co thời gian để tham gia viết bài
Cám ơn e a vân khỏe
One sử dụng tốt hơn 1x nhiều e sẽ ko hối hận vì mua One đâu
Chúc e vui

yeskia

Moderator
VietMap X10 v4.2013 full - no demo

Đây là bản full, không còn demo.
Cách cài đặt như sau:

[DOWNLOAD]
[HIDE-THANKS]LINK:

1. Đầu tiên, download file cơ sở dữ liệu của Vietmap về từ link sau:

2. Giải nén file này vào thư mục gốc của thẻ nhớ, ta được thư mục VietMapX10 chứa một số folder và file cơ sở dữ liệu

3. Download file này về:

4. Giải nén nó, chép đè vào thư mục VietMapX10\Maps

5. Download file này về, giải nén thành file apk và cài đặt:

6. Chạy VietMap X10, hiện bảng đăng ký thì gõ code này vào:

16427121

Xong, tận hưởng!

Pass giải nén: PDAVIET

[/HIDE-THANKS]
[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

khuyentam

Cảm Ơn Bạn nhiều lắm vì đây là phần mềm mình kiếm tìm từ lâu rồi.

Cảm Ơn Bạn nhiều lắm vì đây là phần mềm mình kiếm tìm từ lâu rồi.

baiviet

Không hiểu sao VietMap cài trên symbian thì xác định vị trí qua GPS rất nhanh nhưng các bản X10 cài trên Android từ máy tính bảng Android 4.0 đến Samsung Note 2 thì bắt GPS rất chậm hoặc khg bắt được ( ở cùng 1 vị trí và thời điểm). các bác có biết nguyên nhân & cách khắc phục khg ạ ?

dth039

Link bài này die rồi bạn à? bản trên mediafile có phải là bản này không?

yeskia

Moderator
Link die bạn ơi?

Link bài này die rồi bạn à? bản trên mediafile có phải là bản này không?

Chỉ phần data của Vietmap chết thôi vì trang web của Vietmap thay đổi không cho down trực tiếp mà bắt down từ CH play, còn 2 phần kia link vẫn sống tốt.
Đợi 1, 2 hôm, tôi sẽ up lại data cho các bạn.