• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Violet Blue Combination s60v5 symbian^3 Anna by Dragon459

Dragon459

Manager
Trên v3 đổi luôn bác ạ,nói gì trên v3,mình online bằng đt vào bài này để đt nhìn nghiêng cái ss trên bài 1 của bác còn đổi màu đây:p.

P/s: icon đổi màu luôn đi bác,vote!;;)
chẹp. em làm cái National Vietnam. banner PDA được thay mới từ sáng nhìn quá đẹp nên e cũng muốn "ăn theo". còn vụ kia e làm thử nhưng thất bại sau 13 lần thử. Tạm dừng nó luôn để làm cái National Vietnam \-/

phananhhd

Làm sao có được 5 nút dưới cùng góc màn hình đó anh, có phải cứ cài theme là có ko ạ. Hay phải flash bản cook nào mới đc ạ
(5 nút có mũi tên bên tay phải đó ạ, bình thường flash 1 bản cook có 3 nút thôi ak)

Dragon459

Manager
Làm sao có được 5 nút dưới cùng góc màn hình đó anh, có phải cứ cài theme là có ko ạ. Hay phải flash bản cook nào mới đc ạ
(5 nút có mũi tên bên tay phải đó ạ, bình thường flash 1 bản cook có 3 nút thôi ak)

Bạn sử dụng menubar và kết hợp với mod belle navibar nhé

phananhhd

Bạn sử dụng menubar và kết hợp với mod belle navibar nhé

Anh RỒng ơi!

sao em tìm trên google từ khóa phần mềm " menubar s60v5" mà ko có anh ạ. Anh Radium bảo tìm "soft Extra Button" thì toàn của dòng Bella mới cài đc.

Anh có link nào chỉ em với. Thanks kiu anh!!!

Radium

Moderator
Anh RỒng ơi!

sao em tìm trên google từ khóa phần mềm " menubar s60v5" mà ko có anh ạ. Anh Radium bảo tìm "soft Extra Button" thì toàn của dòng Bella mới cài đc.

Anh có link nào chỉ em với. Thanks kiu anh!!!

bạn có thể qua Đây hoặc Đây để tìm hiểu