• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 4

hanoiwap

Super V.I.P
Từ bản rom Sensation của @caothanhhai kết hợp một số rom ICS trên XDA, VNEvo3G 4 sẽ được post lên đêm nay. Chỉ để trải nghiệm trước khi dùng bản chính thức

Hỗ trợ tiếng Việt, thay Stock fonts cho Roboto fonts
- Không kết nối USB
- Nhược điểm không thể chấp nhận được: Không chụp ảnh được
Chắc phải đợi bản chính thức mới hoàn chỉnh

Chỉnh sửa cuối:

thanharts

Theo cảm nhận của bác thì có ăn pin ko hix cháu dùng bản của mdj trên xda thấy pin chán lắm :(

phannam70

Cảm ơn Bác đã vất vã vì anh em, "Chỉ để trải nghiệm" là cháu thích rồi. Bác cho cháu hỏi, bản 4 này nghe nhạ có hay hơn 3.0 không ạ.

tuansk_2008

Không kết nối USB, vs chụp ảnh được thì sài làm gì hehe. dù sao cũng cám ơn anh nhé. chắc fải đợi bản chính thức thôi!!. mà Evo 3D thì bao giờ mới có rôm chính thức nhỷ?

quang_vinh

Không kết nối USB, vs chụp ảnh được thì sài làm gì hehe. dù sao cũng cám ơn anh nhé. chắc fải đợi bản chính thức thôi!!. mà Evo 3D thì bao giờ mới có rôm chính thức nhỷ?

Đã bảo là để trải nghiệm trước khi bản chính thức ra đời mà bác,công lao bác Minh nấu theo 1 số lời năn nỉ của anh em,bác phang 1 câu như thế ai dám bỏ công ra nấu Rom cho bác xài?

hph

để trải nghiệm cũng hay mà các bác, làm quen trước khi có bản chính thức, thank bác Wap

phannam70

Bác WAP ơi chưa có link down hả Bác? cháu đang nóng lòng đây. cháu cám ơn Bác trước.

phannam70

Cám ơn Bác, nhưng vô link trên cháu không tải được. Xin Bác chỉ cháu với.

hanoiwap

Super V.I.P

VnEvo3D S4.0 0403
MD5:40F1D2AA60BB0B19AC167746EEF897DB

Chỉnh sửa cuối:

huynhtv

Member
Em dùng con evo 3d được một tháng cũng up được mấy bản rom của bác dùng thích lắm nhưng con vợ em nó cứ mè nheo đòi nên lại phải quay lại hd2 , lâu lâu quay lại đây vẫn thấy bác HANOIWAP nhiệt tình đẻ rom cho mọi người up ,em tưởng bác chia tay em evo 3d rồi chứ vì bữa trước thấy bác thông báo đổi sang X one . Cám ơn bác rất nhiều !

hanoiwap

Super V.I.P
Em dùng con evo 3d được một tháng cũng up được mấy bản rom của bác dùng thích lắm nhưng con vợ em nó cứ mè nheo đòi nên lại phải quay lại hd2 , lâu lâu quay lại đây vẫn thấy bác HANOIWAP nhiệt tình đẻ rom cho mọi người up ,em tưởng bác chia tay em evo 3d rồi chứ vì bữa trước thấy bác thông báo đổi sang X one . Cám ơn bác rất nhiều !

Thất vọng vì One X không có gì ấn tượng

hanoiwap

Super V.I.P
Cháu mới chia tay Evo định chuyển qua One X mà tình hình này thì trải nghiệm Galaxy Note 1 thời gian rồi tính tiếp vậy :-<

Hôm nào rảnh mời bạn uống caphe để mình "vọc" thử Galaxy Note một lúc nhé