• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 4

hanoiwap

Super V.I.P
cho mình xin mỗi cái hình nền thôi bạn ơi !!!

hanoiwap

Super V.I.P

Bán nhanh:
-Evo3D GSM
-Tai nghe Solo Beats nguyên bản của One X
-Gói khuyến mại của Việt Tell (khi mua
One X)

Giá đặc biệt hấp dẫn

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P

Tạm biệt chủ đề Sense4
Trang:3
Trả lời: 26
Đã xem: 984

Chúc các bạn ở lại vui vẻ
Hẹn gặp nhau ở VnOneX_ROM

Chỉnh sửa cuối:

boywinterhp

Up file update và chọn để được stock camera

Bác ơi cháu dùng thử bản VnEvo3D S3.5 0403 của b nhưng bị lỗi một số mục như ấn và giữ nút home bị khởi động lại máy,thêm tài khoản để đồng bộ như google,gmail,outlook không được ,khi kích vào mục thêm tài khoản màn hình đen thui . bác chỉ giùm cháu rom 3.5 nào ổn nhất chạy cho máy của cháu với ạ ,mấy ngày nay cháu up rom hoài cuối cùng lại phải về 3.0 thiếu nhiều tính năng và gbaats tiện quá ạ .máy của cháu là
kernel : 2.6.35.14-unity-v2-gb52f819
mdj@mdj #2
baseband : 10.53.9020.00U_10.13.9020.08_2M
cảm ơn bác nhiều.( cháu xin phép copy thêm vào top này để tiện hỏi bác )

phannam70

Bác WAP ơi, Bác cho cháu hỏi là làm thế nào trích được file BEAT trong rom này. Tạo file BEAT.ZIP để up qua recovery. cháu định dùng file này up cho rom Virtuous_Shooter_v.3.0.2 ,vì bản rom này không có BEAT. Cháu xin cảm ơn Bác.

NMLam

cháu đang dùng rom ICS của kingcobra, thấy rất ổn, tạm thời sau 3 ngày sử dụng vẫn chưa thấy lỗi gì, camera cà 2D và 3D đều chạy tốt. tuy nhiên có 2 điểm thấy chưa thỏa mãn lắm, nhờ bác chỉ giúp:
1, không hiểu sao GoLaucher cháu để 5 home screen, bất kể đang ở screen nào mà xoay màn hình hoặc thoát game là tự động chuyển về screen 2
2, có vẻ rom này hơi hao pin, cháu đoán là do nó chưa dc tối ưu hóa cho người việt như rom vn3D, nhờ bác chỉ giúp cháu làm cách nào để loại bớt 1 số thành phần không cần thiết trong rom cũng như thành phần nào có thể loại bỏ