• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Đã hết giờ bình chọn Mình đóng topic lại nhé!!! Xin lỗi các Bạn hôm nay Mình phải đi công tác giờ mới về!!! Sáng nay đã gọi điện thoại nhờ ĐHV khác coi dùm nhưng chắc ĐHV đó quên!!!:):):) BTC sẽ tổng hợp và trao giải vào ngày mai nhé!!!;;);;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
Theo ý kiến và sự đồng ý của BTC thì tất cả các Nick đã Vote cho thí sinh đạt giải mà Reg Nick từ ngày 14-4-2008 trở về sau này (Tức là ngày mở Topic này) đều không được tính!!! Do vậy Mình thay mặt BTC công bố kết quả cuộc thi như sau:

Giải nhất: TuanQuang Với 25 phiếu bầu hợp lệ
Giải nhì: NguyenThanhTuan Với 24 phiếu bầu hợp lệ
Giải ba: Tom_codon
Với 17 phiều bầu hợp lệ

NguyenTu

Super V.I.P
MOD TuanQuangcó 49 phiếu bầu mà chỉ được công nhận có 25 phiếu (tương đương: 51,02%), mồi phiếu MOD TuanQuang cũng mất số lượng PVD khá khá nhỉ??????

salemgtvt84

CHÚC MỪNG 3 BÁC NHA....SAU ĐÂY SẼ HỨA HẸN MÀN ĂN MỪNG CỰC KỲ HẤP DẪN....OA..OA....:D...:D....:D...

Anhtoitb

Thế BTC không trao giải khuyến khích cho em à! Cũng có cùng 12 phiếu bầu mà! Không biết giải khuyến khích của em có được nhiều không? :D:D:D

NgocVNPT

Theo ý kiến và sự đồng ý của BTC thì tất cả các Nick đã Vote cho thí sinh đạt giải mà Reg Nick từ ngày 14-4-2008 trở về sau này (Tức là ngày mở Topic này) đều không được tính!!! Do vậy Mình thay mặt BTC công bố kết quả cuộc thi như sau:​

Giải nhất: TuanQuang Với 25 phiếu bầu hợp lệ
Giải nhì: NguyenThanhTuan Với 24 phiếu bầu hợp lệ

Giải ba: Tom_codon

Với 17 phiều bầu hợp lệ

Chúc mừng 3 thành viên đẹp trai nhất PV =D>=D>

TuanQuang

Cám ơn tất cả mọi người . nhưng sao ko thấy BTC công bố giải thưởng nhỉ ??? hihi

XuanTruong

Super V.I.P
Thế BTC không trao giải khuyến khích cho em à! Cũng có cùng 12 phiếu bầu mà! Không biết giải khuyến khích của em có được nhiều không? :D:D:D

Giải khuyến khích sẽ dành cho tất cả 11 Bạn còn lại mỗi người 10.000PVD nhé!!! ngày mai Phuong_Anh sẽ trao giải vì PA là thủ quĩ mà!!!:)):)):))

Cám ơn tất cả mọi người . nhưng sao ko thấy BTC công bố giải thưởng nhỉ ??? hihi

Giải thưởng mai Phuong_Anh sẽ công bố (Do PA đang mải đi chơi lễ)!!!:)) Hôm nay ADSL mất cả ngày, chạy ra mấy tiệm NET cũng chuối quá nên phải về nhà vào bằng Dial-Up!!! Mong các Bạn thông cảm nhé!!!;;);;);;):)

Badamgiak23

Super V.I.P
Hoàn toàn đống ý với Xuân Trường, Chúc mừng Tuấn Quang và tất cả các bạn có tên trông Vòng chung kết.

salemgtvt84

Giải khuyến khích sẽ dành cho tất cả 11 Bạn còn lại mỗi người 10.000PVD nhé!!! ngày mai Phuong_Anh sẽ trao giải vì PA là thủ quĩ mà!!!:)):)):))

OA..OA....CẢM ƠN BAN TỔ CHỨC NHA...E CÓ XIỀN ĐI SIÊU THỊ ÒI....=D>=D>=D>:D:D:D

CongVoi

Super V.I.P

Giải thưởng mai Phuong_Anh sẽ công bố (Do PA đang mải đi chơi lễ)!!!:)) Hôm nay ADSL mất cả ngày, chạy ra mấy tiệm NET cũng chuối quá nên phải về nhà vào bằng Dial-Up!!! Mong các Bạn thông cảm nhé!!!;;);;);;):)

Thanks anh XT nhé.Xin chúc mừng TuanQuang và mọi người đã lọt vào phòng chung kết nhé =D>=D>

PhuongAnh

Sorry mọi người rất nhiều...Giờ mình với trao giải thưởng cho các bạn được :D:D:D:D:D

- Hoa Khôi: 120.000PVD + 1 em Vertu (do Man PhamQuang trao tặng)
+ 1 em PDA (do Vip BeTe trao tặng).

- Hoa Khôi 1: 80.000PVD

- Hoa Khôi 2: 60.000PVD

Còn 11 thí sinh còn lại mỗi bạn sẽ nhận được 10.000PVD

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Một lần nữa thay mặt BTC xin chúc mừng tất cả các Bạn đã ủng hộ và tham gia nhiệt tình cuộc thi vui vẻ này!!! Xin cảm ơn BQT cùng toàn thể Anh Em!!! Chúc đại gia đình PDAVIET luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt!!! Xin phép được Close Topic này để chuẩn bị cho cuộc vui mới!!!=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.