• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Mọi người quên topic này rồi thì phải...Chú Quang đâu rồi ý nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?

dcn488

Tình hình là mọi việc ko có sự tiến triển nào mới cả:) Thôi ráng đợi thêm 48h nữa coi có sự bức phá ngoạn mục nào không;;):-?

XuanTruong

Super V.I.P
Ai Mình cũng muốn bầu cả, nhưng phiếu chỉ có một!!!:(:(( Suy nghĩ cả tuần giờ thì bỏ cho chú Em Tuấn vậy!!!8-|:):):)

Anhtoitb

Mọi người đâu cả rùi! Có tới mấy chục ngàn thành viên mà sao ít người bỏ phiếu thế nhỉ? Nếu tính có khoảng 85k người bầu cho mình chắc là nhất luôn rùi!

BatKid

Super V.I.P
ku thanks hết thẩy mọi người mè hem thèm thanks anh 1 câu >"< , giết :)) :)) :))

Anhtoitb

Còn có ngày mai nữa mà không thấy các cao thủ ra tay Vote. Không biết ai sẽ là người giải nhất đây!

PhuongAnh

Mọi người hãy nhanh chân vào bình chọn cho người mình yêu thích đi.

Tối ngày mùng 2.5 phần trao giải thưởng sẽ được bắt đầu
:D:D:D:D:D

NguyenQuang

Super V.I.P
"Chiêu phu"

Mọi người hãy nhanh chân vào bình chọn cho người mình yêu thích đi.

Tối ngày mùng 2.5 phần trao giải thưởng sẽ được bắt đầu
:D:D:D:D:D

Hê hê mọi người hào hứng tham gia đông vui thế là mắc mưu Phươnganh đấy:D:D:D. Cô này đang "Chiêu phu" mà:)):)):)):)). Không biết với mưu này Phương anh có "quăng dây phi dao" được anh nào không hỉ:-?:-?:-?:-?:-?:-?

Anhtoitb

Hê hê mọi người hào hứng tham gia đông vui thế là mắc mưu Phươnganh đấy:D:D:D. Cô này đang "Chiêu phu" mà:)):)):)):)). Không biết với mưu này Phương anh có "quăng dây phi dao" được anh nào không hỉ::-?:-?:-?

Đã có 1 chàng trai từ HP tương tư PA rùi đó lão huynh đệ ơi!

XuanTruong

Super V.I.P
Vừa thôi các bạn không thì loãng mất chủ đề đó!!! Qua bên topic khác tám tạm đi nhé!!!;;);;);;):)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.