• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

salemgtvt84

Hi...PVD rải khắp nơi rùi...Anh chỉ cần chầu cafe của chú thôi đấy, Toàn nhé...:D

salemgtvt84

Các cuộc vận động nghe thật là rầm rộ nhưng các lá phiếu của các bạn nên chọn đúng người mình yêu mến và cảm thấy đẹp trai mà vote.
Tiền nhiều khi không giải quyết được vấn đề đâu mà vote phiếu nhận tiền dễ bị người khác chê lắm!
;;);;);;);;)

Vì tinh thần yêu cái đẹp nên luôn hoan hô các bạn vote thật sự xuất phát từ cảm nhận về cái đẹp của bản thân! :D:D:D

Quá xuất sắc...A e mình giống nhau ghê, anh Tới nhỉ...:p:p:D

khoabonmat

Active Member
Các cuộc vận động nghe thật là rầm rộ nhưng các lá phiếu của các bạn nên chọn đúng người mình yêu mến và cảm thấy đẹp trai mà vote.
Tiền nhiều khi không giải quyết được vấn đề đâu mà vote phiếu nhận tiền dễ bị người khác chê lắm!
;;);;);;);;)

Vì tinh thần yêu cái đẹp nên luôn hoan hô các bạn vote thật sự xuất phát từ cảm nhận về cái đẹp của bản thân! :D:D:D

Bác này nói chí phải,đúng ý mình rồi

PS:mong mấy bạn nên biết đồng tiền PVD là sức mạnh nhưng đừng để nó làm mờ mắt nha.Hi vọng các bạn vode đúng người,đúng sắc đẹp. :D:D:D

PhuongAnh

;;);;);;);;)

=D>=D>=D>=D>=D> Câu nói hay nhất trong ngày

TuanQuang

;;);;);;);;)

căng rồi đây!!!!

TuanQuang

;;);;);;);;)

Ặc! Vừa tám tý mà đã đổi ý định à???:)):)):))

TuanQuang lung lay ý chí rồi :)):)):)):))=))=))=))=))=))

còn nước còn tát . tát cạn thì thôi PA ah:D:D

boyPDA

CHO TUI THAM GIA VỚI!VOTE CHO BATKID VÀ ANH TÔMCODON(DEPZAI NHƯ HÀN WUỐC ẤY NHỈ):D

boyPDA

TIỆN THỂ CHO EM HỎI ANH BATKID THẾ HỆ "8X ĐỜI ĐẦU" LÀ SAO Ạ?:-?

BatKid

Super V.I.P
boyPDA, loveblue, nguyenpa, Sonblack <<< thanks 4 người đã vote cho BK nhé ^^ ! BK thực hiện đúng lời hứa, 3 người kia thì bít ở đâu gòi , riêng boyPDA thì ở mô hén , pm BK đặng BK biếu choa 1 phiếu giảm giá :D

Kojiro

Super V.I.P
Theo chỉ đạo của Sếp! Vote cho Tuấn "Huế" 1 phiếu. :D
Chúc chú e giành giải cao nhé! :p

PhuongAnh

CHO TUI THAM GIA VỚI!VOTE CHO BATKID VÀ ANH TÔMCODON(DEPZAI NHƯ HÀN WUỐC ẤY NHỈ):D

Mỗi người chỉ được bình chọn cho 1 người thôi bạn ah.Hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi bỏ phiếu nhé

Status
Không mở trả lời sau này.