• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

AlyCuong

Active Member
bạn bạn giúp mình xíu , cùng file dính kèm đó , bạn giúp mình làm giao diện HTC thành 2 dòng icon với , hĩ làm hoài chẳng đc , Cám on

Làm 2 dòng icon vào phần cài đặt đó bạn, tìm mò một lúc chắc dc đó. Xóa cái này lâu rồi nên k chi tiết dc.

ayetm

Em kài đc 2 dòng rồi. Giờ có làm thành 3 dòng được không nhỉ?. 2 dong thấy vẫn chưa đủ =))

quoctri_lion

Làm 2 dòng icon vào phần cài đặt đó bạn, tìm mò một lúc chắc dc đó. Xóa cái này lâu rồi nên k chi tiết dc.

Bạn vô phần start -> setting -> setting shortcut. Phần cài dòng bạn chọn 2 dòng. Thế là ok

vquangvinh

bạn cài ứng dụng tuoch balance v1.26 việt hóa miễn phí màn hình sẽ thông báo cước cho bạn

kid_dhtn

sax.chẳng hiểu sao mà máy mình cài bản nào cũng không khpỉ động được là sao nhỉ? ấn vào icon chọn mơt vhome thì nó thoát luôn ý,thử nhiều bản lắm rồi mà vấn vậy là sao nhỉ?

duylinh27884

Moderator
sax.chẳng hiểu sao mà máy mình cài bản nào cũng không khpỉ động được là sao nhỉ? ấn vào icon chọn mơt vhome thì nó thoát luôn ý,thử nhiều bản lắm rồi mà vấn vậy là sao nhỉ?

Bản này cũ lâu rồi mà,bạn tìm mấy bản updata mới hơn cài vào thử xem