• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VP Football League update 08/09/2009

beckham

Premier League 1.0

Chào các bạn! Mình tham gia diễn đàn này cũng đã lâu nhưng chưa đóng góp được gì, nay xin giới thiệu với các bạn Premier League 1.0 do chính mình làm ra, đặc điểm của sosft này thì các bạn test và cho em ý kiến nhé. Rất mong nhận được sự góp ý của các bạn.

Mình xin giới thiệu sơ về các tính năng của soft này:
1.Cập nhật kết quả online (WIFI).
2.Cập nhật những tin tức mới nhất liên quan tới giải đấu online (WIFI) kèm hình ảnh đính kèm của tin tức.
3.Danh sách cầu thủ của các đội bóng (hình ảnh và thông tin chi tiết từng cầu thủ).
4.Thông tin chi tiết kết quả của các đội bóng.
5.Lịch thi đấu theo vòng đấu và theo calendar rất chuyên nghiệp.
6.Lịch sử giải ngoại hạng.
7.Thông tin và hình ảnh về các sân vận động. ..... Và còn nhiều tính năng khác cần các bạn góp ý....

Đôi nét về Tác Giả
Phan Vĩnh Phước
Job: IT
Email:vinhphuocbk@gmail.com

Link download:
http://www.mediafire.com/?yit3j1mmqyj

Sau khi cài đặt xong, các bạn copy folder data vào nơi cài đặt và sử dụng. thế là xong, chúc các bạn vui vẽ, nhớ góp ý cho mình để hoàn thiện chương trình hơn nửa nhé. Thanks

Những hình ảnh về Premier league 1.0:

Last edited by a moderator:

Tmap

Super V.I.P
Đã gộp dùm bạn thành một chủ đề.
Tiện đây xin hỏi ứng dụng này có hỗ trợ VGA không bạn? và nếu bạn viết ứng dụng bằng tiếng Việt thì sẽ tiện hơn cho người dùng hơn.
Mong rằng bạn sẽ tiếp tục phát huy trên tinh thần đóng góp và chia sẻ.

beckham

Thanks bạn ! Hiện tại chỉ mới support cho màn hinh 240X320, trong phiên bản tới sẽ có Tiếng Việt và cập nhật các giải đấu khác như : Tây Ban Nha và Ý. Và sẽ hổ trợ nhiều màn hình khác nhau nữa. Thanks bạn.

theogai

Premier League 2008-2009 1.0

Chào các bạn, mình tham gia diễn đàn cũng đã lâu, nhưng bây giờ mới đóng góp một phần cho những ai ưu thích giải Ngoại Hạng Anh.
Các bạn xem hình rồi cho mình ý kiến nha, rất mong nhận được sự giúp đở của các bạn để mình xây dựng phần mềm này hoàn chỉnh hơn.

Vài nét về chương trình:
Ngôn ngữ : C/C++ only(ko cần bất cứ lib gì hết , nên các bạn cài và chạy ok).

Link donwload :
Mã:
http://www.mediafire.com/?anha0gwudvo
http://www.mediafire.com/?zpg86udjxso

Sau khi down xong, các bạn cài đặt file cab trước, sau đó copy thu mục data vào nơi cài đặt là ok liền.
Sau khi cài và sử dụng, nếu có gì góp ý thì các bác cứ nói cho em biết nha, để chương trình ngày một hoàn thiện hơn, đây là phiên bản đầu tiên nên ko tránh những thiếu sót, rất mong các bác đóng góp ý kiến. Thanks các bác nhiều.
Vĩnh Phước - Nguồn TINHTE.COM - Chi tiết : http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=87279&page=4

Chỉnh sửa cuối:

kennho

Soft hay , nhưng sao không viết cho hệ điều hành symbian với bạn . Dù sao cũng thanks một cái ủng hộ nè

PhongQuang

Super V.I.P
Thanks bạn ! Hiện tại chỉ mới support cho màn hinh 240X320, trong phiên bản tới sẽ có Tiếng Việt và cập nhật các giải đấu khác như : Tây Ban Nha và Ý. Và sẽ hổ trợ nhiều màn hình khác nhau nữa. Thanks bạn.
Mong bạn làm thêm cả giải V-League cho anh em thưởng thức nhé.

huynhba

soft của bác "beckham" và "theogai" ko chạy được trên WM2003SE rồi. hình như 2 soft là 1 thì phải.cùng tác giả

Chỉnh sửa cuối:

beckham

Mình là Phan VĨnh Phước (nick bên tinhte.com là vinhphuoc) còn bạn theogai là người up hộ mình thôi.

beckham

soft của bác "beckham" và "theogai" ko chạy được trên WM2003SE rồi. hình như 2 soft là 1 thì phải.cùng tác giả
Mình không có win2003se để test, vì mình viết chương trình này bằng C++ nên chắc không thành vần đề, nếu bạn nào giúp đỡ , đổi máy tạm thời với mình mình sẽ xem lại(mình xài Ò stealth - hơi bèo)

beckham

Mong bạn làm thêm cả giải V-League cho anh em thưởng thức nhé.
Ok,mình sẽ support V-League, TBN, Ý, và Đức nữa. Sớm nhất có thể, trc mắt mình sẽ support V-League (Vì mình là người VN mà)

beckham

Sau khi fix một số bug nhỏ và mình đã chạy sau khi bóng đã lăn trên các SVD các CLB của Anh đêm qua.

beckham

Ngày mai mình sẽ up bản fixed lên cho các bạn nhé - Nhà mình net chuối lắm- híc

letuankhung

thanks bạn nhiếu nha sòt rất tuyệt ban co thể thêm vào giải ý đức TBN luôn đươc không thêm vao 3 giãi đó thi tuyệt đúng không mấy bác.

beckham

Ngày mai sẽ cho ra bản Fixed mới: thay tin tức Tiếng Anh sang Tiếng Việt. Các bạn thích mục tin tức là TV thì chờ nhé. Thanks
Các hình ảnh mới nhất của Premier League 1.0 - Tin tức là TV

beckham

thanks bạn nhiếu nha sòt rất tuyệt ban co thể thêm vào giải ý đức TBN luôn đươc không thêm vao 3 giãi đó thi tuyệt đúng không mấy bác.
Mình sẽ support các giải đấu của Ý, TBN và Đức trong phiên bản tới. Thanks đã ủng hộ

beckham

Một số hình ảnh về bản fixed này
Ở bản này tớ đã thêm một tab phần tin tức là Tiếng Việt, vẫn giữ lại phần tiếng anh ví tớ thích cái này hơn. Các bạn có thể tùy chọn Update tin tức là Tiếng Việt hay Anh ở trong phấn Setting -> Live Update.
Nếu có gì trục trặc hay có ý kiến các bạn cứ đóng góp nhá. Thanks vì đã sử dụng.